Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Như thật ấy bác :3dcuoi:
Chào các bác,lâu lâu ghé diễn đàn,do e đang lái thêm Uber nên cũng hơi bận.Khach đi xe khen quá trời các bác ạ,cả về cách âm lẫn hình dáng,nói đến tiêu hao nhiên liệu em trả lời có khách ngất luôn,à các bác cho em hỏi tổng kết 1 tháng chạy Uber kết hợp với đi làm chinh chiến mọi địa hình mọi thời điểm thì em đi được khoảng 5000km thì cũng tốn đúng 5 triệu tiền xăng luôn, vậy là cứ lăn bánh 1km là tốn 1000 đ,cho em hỏi vậy là có tiết kiệm không ạ?A,e đang lái Uber bác nào muốn thử thì lấy mã mời của em nhé,em sẽ share nghiêm chỉnh cho các bác
Trân trọng

Thu nhập thì không ai giống ai cả bác ạ nhưng nói chung là làm ngoài giờ hành chính thì một tháng nhàn nhàn cũng kiếm được 15 của khoai.Nêu bác muốn thử sức thì khi đăng ký lái Uber thì ghi phần người giới thiệu mã mời LINHĐ113UE em sẽ chia cho bác 1/2 tiền giới thiệu là 750k.nêu bác thực sự quan tâm,để lại sđt e sẽ liên lạc lại về cách thức. Trân trọng

Hạng B2
5/10/15
112
96
28
Chắc cccm đi xe lâu cũng thấy cái cửa tài 1 chạm nó tuyệt vời làm sao và mỗi lần hạ kính hỏi đường hay xin lỗi thì mới thấy sao cái cửa phụ nó thiết kế cùi bắp quá. Chính vì cái đó mà em mới độ được 1 chạm lên xuống kính cho 3 cửa còn lại và tự động lên kính khi khóa cửa
https://www.youtube.com/watch?v=a88EYkFOq6Y

Tập Lái
18/12/15
7
5
3
46
Cho em hỏi, có bác nào đã thay cái jvc audio player unit ở xe attrage MT bằng LCD player chưa. Cho em xin ít kinh nghiệm để thực hiện, mục đích là để dùng google map dẫn đường. Cảm ơn các bác!

Tập Lái
3/8/20
2
0
1
37
Xe nhà mình attrage CVT full 2017, giờ muốn nâng cấp gập gương tự động và khoá cửa tự động thì phải làm như thế nào?