Hạng B1
21/12/11
60
5
8
Sài Gòn
bác cho em hỏi là xe bác 1.8 hay 2.0 quattro vậy ?
chi phí của bộ galang đấy hết bi nhiu ạh ? nhìn thíc qué

Hạng B1
2/3/10
76
0
6
SG
Em nó đẹp, độ thêm mâm nữa cho em nó rạng ngời luôn bác chủ.

Hạng B2
8/8/11
171
8
18
huynguyenxcv nói:
đẹp quá bạn ơi
lưới tản nhiệt mua của S4 à? lúc gắn vào có vừa khít luôn không hay phải mod mới gắn lại?
cho mình hỏi luôn là cụm đèn led bạn mua riêng gắn vào đúng không? vì cái đầu hình như factory là đèn vàng

mình đang tính mua luôn 1 cụm đèn led gắn vào mà ko biết có thích hợp không
thanks bạn
mua về lắp chuẩn luôn ko phải thay thêm hay chỉnh cái gì khác bác ạ. Đèn led của em là nguyên bản theo xe

Hạng B2
8/8/11
171
8
18
rumbass nói:
bác cho em hỏi là xe bác 1.8 hay 2.0 quattro vậy ?
chi phí của bộ galang đấy hết bi nhiu ạh ? nhìn thíc qué
Xe 2.0 quattro, xe là xe nhập ko phải mua ở Việt Nam, giá bộ galang này chỉ đắt hơn bộ galang cũ của xe một chút thôi

Hạng B2
8/8/11
171
8
18
em post tiếp ảnh của S5 màu đỏ để các bác ngắm tiếp cho sướng mắt
đầu xe...
Audi A4 độ mặt Galang S4

Audi A4 độ mặt Galang S4

lazang thể thao 5 chấu kép
Audi A4 độ mặt Galang S4

Ốp gáo gương màu bạc sang trọng:
Audi A4 độ mặt Galang S4

đuôi xe:
Audi A4 độ mặt Galang S4

Cận cảnh logo chi hội Audi Hà Nội
Audi A4 độ mặt Galang S4

Audi A4 độ mặt Galang S4

Nội thất màu đỏ đồng bộ:
Audi A4 độ mặt Galang S4

Audi A4 độ mặt Galang S4

mặt taplo:
Audi A4 độ mặt Galang S4

Audi A4 độ mặt Galang S4

Hạng B2
21/12/07
398
1
18
galang S4 đẹp quá. Bác pm giá của nó bao nhiêu và mua ở đâu vậy bác? nhưng mà lắp vào A4 thì nó hơi lệch ở phần lip spoiler. Vì S4 chỗ đó là 3 cột thẳng thay cho 4 cột thẳng như ở A4 và nó sẽ thẳng hàng với các đường thẳng ở mặt galang tương tụ như hình S5 ở trên.
Ko biết có cách nào ko nhỉ, chẳng lẽ phải thay cả cái Bumper trước của S4 thì nhiều tiền

Hạng B2
8/8/11
171
8
18
jupiter17vn nói:
galang S4 đẹp quá. Bác pm giá của nó bao nhiêu và mua ở đâu vậy bác? nhưng mà lắp vào A4 thì nó hơi lệch ở phần lip spoiler. Vì S4 chỗ đó là 3 cột thẳng thay cho 4 cột thẳng như ở A4 và nó sẽ thẳng hàng với các đường thẳng ở mặt galang tương tụ như hình S5 ở trên.
Ko biết có cách nào ko nhỉ, chẳng lẽ phải thay cả cái Bumper trước của S4 thì nhiều tiền
mắt galang của S4 lắp trên A4 nhìn cũng cân đấy chứ bác, em nghĩ là ko cần phải thay cả badxoc trước đâu bác ạ