Hạng B2
12/10/09
167
0
0
kanz_min nói:
BomVDHP nói:
chắc vì con này mới nên nó thế, chứ như q7 thấp hơn x5 vậy

mới gì đâu ạ, vỏ thì đúng là của đời B8 nhưng máy thì chỉ là 1.8 TFSI công suất ~170hp trong khi dòng B8 bên kia là máy 2.0 TFSI đời mới cho công suất cực đại 211hp cơ mà o_O đúng là bình mới rượu cũ =..=

Bác hiểu nhầm í em rồi...ở đây em mún nói là vì con này là hàng mới với VNese, nên AA mún làm giá lúc đầu, rồi sau nay tùy tình hình chúng nó lại điều chỉnh giá "cho hợp túi tiền" của người mua (khi nào thì chưa biết)
Dĩ nhiên, nếu với 85k em sẽ Ko chọn A4, vì với mức đó sắm con C230 hoặc sang sang thì chọn con E mà rước có khi còn hợn lí hơn (hay như bên box nào đó bác có nói về con X6 mà bán giá 90k, là e em chi thêm 5k nữa rước con đó về, ăn đứt A4
)

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
Hồi nãy ra Audi VN gặp con 2 con A4 màu đỏ+đen,con đỏ bị móp cửa trước và sau bên phụ,hôm qua em gặp Audi TT-S Convertible trắng ở đó thì hôm nay lại gặp Audi TT-S Coupe màu trắng luôn mới kinh

Hạng B2
30/1/08
113
0
0
33
Sì Gòn
Thôi bác à, tụi nó báo là toàn thiếu opts bên ngoài. Nghe như hàng lởm vậy, không biết máy móc, khung xe,....có làm sao ko nữa? Tại không báo thì bác cũng đâu biết.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
bác NHP xem lại thế nào chứ toàn bộ lứa A4 em đi xem ở Showroom của Audi VN và mấy chiếc ngoài đường chiếc nào cũng có sunroof và LED cả

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
NHP nói:
Em đang đăng ký 1 em audi A4 nhập bởi Audi Việt Nam, nhưng tình huống như thế này, toàn bộ lô hàng A4 nhập đợt chung với em toàn bị vài option: không có đèn led, không có sunroof, không có ghế chỉnh điện, nhưng bên Audi bớt cho em được 15000$.

Theo các bác em có nên lấy em đó không?? Mong được giúp đỡ, em xin cảm ơn.

Về option Sunroof là em thấy tốn kém và phí nhất bởi nó không phù hợp nhiệt độ ở VN. Còn đèn Led dùng để trang trí cho đẹp xe khi chạy ban ngày và đêm. Quang trọng là trái tim của em nó là chính ..

Hạng B1
8/7/10
98
0
6
mấy bác cho em hỏi em a4 tại đại lý VN mà thêm cái op loa B&O thì sẽ phải trả thêm bao nhiêu k obama nhỉ ???