Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Cái này chắc để cho mấy ông hậu cần. Còn vip đi xe khác

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Buồn cho cái design của Audi bây giờ, sao càng ngày càng giống Huyndai thế nhỉ???
Sao bác lại nói ngược thế nhỉ cái thiết kế hốc gió lục giác này có trên xe audi hơn 10 năm rồi ...với lại bác biết tại sao xe huyndai lại có thiết kế giống audi ko vì chuyên gia thiết kế của audi những năm trc đã chính thức đầu quân cho huyndai từ năm ngoái rồi thế nên phom huyndai giờ khá giống audi là vậy. Tuy nhiên phom của audi 1 số mẫu sắp ra mắt ko còn là lục giác mà thành bát giác rồi như Q8 chẳng hạng

Hạng B2
21/11/15
272
135
43
Sao bác lại nói ngược thế nhỉ cái thiết kế hốc gió lục giác này có trên xe audi hơn 10 năm rồi ...với lại bác biết tại sao xe huyndai lại có thiết kế giống audi ko vì chuyên gia thiết kế của audi những năm trc đã chính thức đầu quân cho huyndai từ năm ngoái rồi thế nên phom huyndai giờ khá giống audi là vậy. Tuy nhiên phom của audi 1 số mẫu sắp ra mắt ko còn là lục giác mà thành bát giác rồi như Q8 chẳng hạng
Bác nhầm rồi bác ạ, thiết kế hốc gió này mới có cho mấy dòng New Audi, dòng cũ vẫn là hốc gió kiểu suông, ko có góc cạnh, e đang chạy Q7 2009 đây, gần 10 năm của bác đấy, và đó đến nay chưa thấy con Audi nào có hốc gió như vầy, trừ mấy bản 2017 mới ra như Q7, A4, A5

• Like
Reactions: NoFear