Hạng B2
12/5/11
156
7
18
ước gì dc như bác ấy,quá dữ thêm cái body kit nữa ko thể chê dc

Hạng C
31/12/10
558
7
18
os123 nói:
riêng a e trong hội thì nếu cảm thấy ok a đi vài tuần rồi sang lại cho a e giá rẻ như cho luôn nha cái gì chứ đối tiền thì a e mình ko thành vấn đề nè rin thích là chơi mà thích là nhích ;);););););););););););););););)

Hạng C
31/12/10
558
7
18
Maserati_fan nói:
Mâm đỉnh và đẹp,thể thao,còn xe thì ko liên quan gì hết.
vậy chắc phải có R8 mới gắn mâm này được hic hic coi bộ bác chơi xe hơi bị chuyên nghiệp đấy nhỉ :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: nhưng mà theo e được biết thì thông số kỹ thuật của mâm này cũng dành cho dòng xe A6 Vậy ko biết e gắn vô co chơi nửa mùa ko nữa vậy chắc mai đặt thêm bộ nữa quá

Hạng C
31/12/10
558
7
18
bác wit đâu rồi báo cho e vài cái giá mấy bộ mâm khác cho e coi

Hạng B1
26/7/11
58
0
0
35
mrcuibap nói:
os123 nói:
riêng a e trong hội thì nếu cảm thấy ok a đi vài tuần rồi sang lại cho a e giá rẻ như cho luôn nha cái gì chứ đối tiền thì a e mình ko thành vấn đề nè rin thích là chơi mà thích là nhích ;);););););););););););););););)
bác là chịu chơi nhất BH

Chi Hội Trưởng P.O.C
mrcuibap nói:
Maserati_fan nói:
Mâm đỉnh và đẹp,thể thao,còn xe thì ko liên quan gì hết.
vậy chắc phải có R8 mới gắn mâm này được hic hic coi bộ bác chơi xe hơi bị chuyên nghiệp đấy nhỉ :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: nhưng mà theo e được biết thì thông số kỹ thuật của mâm này cũng dành cho dòng xe A6 Vậy ko biết e gắn vô co chơi nửa mùa ko nữa vậy chắc mai đặt thêm bộ nữa quá
Ở đây đâu ai bàn thông số kỷ thuật đâu em ? :(

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
ko phải mâm ko đẹp hay ko fit dc cái xe mà wan trọng nó có tôn lên vẻ đẹp của con xe bác ko. Thay vì order thêm mấy cái wheels, theo em bác nên bán cái wheels này, xe bác là large sedan nên chơi wheels như thế này mới đẹp...

xong rồi đến bodykit, chứ xe nhìn con hiền quá....

xong hết mấy cái này, nghĩ đến mâm khác vẫn chưa muộn ;););) chứ ko lẽ Alfa Romeo đi găn wheels của Ferrari :cool::cool::cool: