Tập Lái
30/8/10
9
0
0
Theo em nghĩ thì là hàng FAKE hả bác ? (tức ko phải của audi) vì mâm của audi R8 đẳng cấp sao rẻ dữ vậy
Em nói sai có gì bỏ qua cho
4 cái mâm đó 700 ship dc qua mỹ tầm 1000 là em để dành lụm liền ,
Em mới coi trên web tham khảo giá xuất ra tại mẽo tầm 4k ,chưa vào dealer audi hỏi trực tiếp

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/12/10
558
7
18
huynguyenxcv nói:
Theo em nghĩ thì là hàng FAKE hả bác ? (tức ko phải của audi) vì mâm của audi R8 đẳng cấp sao rẻ dữ vậy
Em nói sai có gì bỏ qua cho
4 cái mâm đó 700 ship dc qua mỹ tầm 1000 là em để dành lụm liền ,
Em mới coi trên web tham khảo giá xuất ra tại mẽo tầm 4k ,chưa vào dealer audi hỏi trực tiếp
uh đúng rồi bác vì đồ fake chơi xong ko thích thì bán thôi chứ hàng chính hãng ma 4000 là còn rẻ đấy bác nhưng cái này fake của bên thái làm nên cũng ok chạy 220 ko thấy lác rung là ok rồi cũng xứng với 1450 bỏ ra;);););););););)

Hạng C
31/12/10
558
7
18
PepsiX.1 nói:
Độ xe bác cảm thấy đẹp và hạnh phúc khi sử dụng nó là được rồi, 9 người 10 ý mà,cứ giữ vững lập trường đi bác, bác độ tới đâu rồi sao mới thấy độ mâm ko vậy?
dạ bữa g e đi dập dụi với xe mới về bộ vỏ thay nên tình hinh kinh tế e eo hẹp quá nên làm tư từ :):):):)

Hạng C
31/12/10
558
7
18
melo_m16 nói:
mrcuibap nói:
melo_m16 nói:
chừng nào lên A8L anh B . . .
a lấy chiếc GL450 hết xiềng rồi hic hic g chỉ đợi bà cả đổi xe nhào vô ăn ké miếng thôi:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
ấy, sao anh lại nói thía.... Mà phải là : Một khi anh mà đã quá máu thì đừng nói đến A6 ..., A16 anh cũng chơi tuốt.... kekeke :)) :)) :)) :))
tiền thì a ko thiếu nhưng vấn đề la chưa biết kiếm ở đâu hihi:D:D:D:D:D:D

Hạng C
26/4/11
563
101
43
42
Biên Hòa
Mâm thể thao, xe thì sedan nên không hợp lắm Bôn ơi... Nhưng thích là được rồi!
Hứa cho anh vi vu cùng Audi mà chưa thấy thực hiện... buồn 5 phút...hehe