Tập Lái
8/8/06
38
1
8
RE: Audi chuẩn bị có mặt tại Việt Nam

Đồng ý với bác Mb Fan, em cũng chỉ kết ngoại thất của Audi, còn nội thất em kết Merc hơn, nhìn nội thấy Audi cứ thấy rắc rối lắm ạ :D

Hạng B2
3/6/07
112
0
0
paris

em cũng giống bác mb-fan , em thích em A3 hơn ( loai 5 cửa ) nhìn sport , nhỏ gọn hợp với đường phố kẹt xe ở sg bây giờ [&:]

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội

Thực ra em kết audi vì tieu chuẩn của Đức, mà lại không phải 2 anh Mec và Bim, em nghe nói A4 tương đương Bim seri 3 và Mec C class, nhưng lại nhiều đồ chơi hơn, hơn nữa nó nhập nguyên chiếc và sẽ có Đại lý ủy quyền chính thức, được bảo hành 50.000km hoặc 3 năm. Nhưng em còn lăn tăn về giá, các Bác cho em thêm ý kiến để em có thể sáng suốt lựa chọn, thực ra nếu mua Mec C hoặc Bim 3 thì quá dễ mà Mec C bây giwof cũng dễ mua lắm mà lại còn được giảm giá, nhưng em muốn it đụng hàng, vì HN bây giờ chạy đầy đường, chỉ tội thằng GD Đại lý Audi nó báo em 83K cho A4 mà nói rõ là thuế 70 %, chứ thuế 83% có khi 90 K mất, nếu thế Em có nên xem xét 1 con E200 hay ES 350 chạy lướt không, em mong các Bác cho em thêm ý kiến. À nếu mua 10 con audi đầu tiên sẽ được Nó mời đi Đức sang Hãng Adi mẹ ở đó đấy các Bác ạ.

Rất mong các bác cho em thêm ý kiến, trong quá trình thương thảo giá em sẽ tiếp tục Bác cáo các Bác

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác chuyển qua A3 cho nhẹ 1 tí, nếu qua đức thì chỉ phí cũng không rẻ nên nếu nó mời free thì cũng bù qua xớt lại, giá chính hãng phải mắc thôi bác
Nếu bác chọn E200 thì xe sẽ cực kì ít option, E200 chỉ nhỉnh hơn ở độ đầm, an toàn, cảm giác lái chứ vọt thì thua xa máy 2.0 của Audi và VW
Bài toán khó quá ha bác:D, em thấy không nên chọn ES350 vì nhìn chẳng khác Cam là mấy, đi cũng bị đụng hàng nhiều rồi

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320

Nếu chọn trong 3 em này thì em chọn A4! Hai em kia nhìn chán thía mồ! [8D]
Trích đoạn: i30

Thực ra em kết audi vì tieu chuẩn của Đức, mà lại không phải 2 anh Mec và Bim, em nghe nói A4 tương đương Bim seri 3 và Mec C class, nhưng lại nhiều đồ chơi hơn, hơn nữa nó nhập nguyên chiếc và sẽ có Đại lý ủy quyền chính thức, được bảo hành 50.000km hoặc 3 năm. Nhưng em còn lăn tăn về giá, các Bác cho em thêm ý kiến để em có thể sáng suốt lựa chọn, thực ra nếu mua Mec C hoặc Bim 3 thì quá dễ mà Mec C bây giwof cũng dễ mua lắm mà lại còn được giảm giá, nhưng em muốn it đụng hàng, vì HN bây giờ chạy đầy đường, chỉ tội thằng GD Đại lý Audi nó báo em 83K cho A4 mà nói rõ là thuế 70 %, chứ thuế 83% có khi 90 K mất, nếu thế Em có nên xem xét 1 con E200 hay ES 350 chạy lướt không, em mong các Bác cho em thêm ý kiến. À nếu mua 10 con audi đầu tiên sẽ được Nó mời đi Đức sang Hãng Adi mẹ ở đó đấy các Bác ạ.

Rất mong các bác cho em thêm ý kiến, trong quá trình thương thảo giá em sẽ tiếp tục Bác cáo các Bác

Hạng B2
6/4/05
458
0
16
ON. CANADA

Bỏ 1 phiếu cho Audi . Em thì mê mẫn Audi RS4. Cả ngoại thất lẫn nội đều bắt mắt