Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
em mới đi tiệc ra mắt về , chỉ có limit speed chứ ko có cruise control , bản cũ có mà bản này ko có , 1 sự cải tiến lùi ko hề nhẹ so với giá tiền , các cụ thích option thì nên cân nhắc . còn xe thì đi sướng thật :))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
[QUOTE="Jing149, post: 14147464, member: 228319"]em mới đi tiệc ra mắt về , chỉ có limit speed chứ ko có cruise control , bản cũ có mà bản này ko có , 1 sự cải tiến lùi ko hề nhẹ so với giá tiền , các cụ thích option thì nên cân nhắc . còn xe thì đi sướng thật :))[/QUOTE]

Nó cho chạy trong tiệc à?

Hạng B2
20/8/05
237
73
28
Các Bác làm quá nó tăng giá bây giờ. Nhớ hồi Q7 2.0 ra giá 2.8Tỷ mà sau đó lên tận 3,3 tỉ hay gì đấy. Bình tĩnh nghiên cứu, ngẫm nghĩ và quyết định chính xác. Làm rùm beng em nó chạy mất, quay lại hét lên 3tỉ luôn cho nó sướng.

Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
[QUOTE="Jing149, post: 14147464, member: 228319"]em mới đi tiệc ra mắt về , chỉ có limit speed chứ ko có cruise control , bản cũ có mà bản này ko có , 1 sự cải tiến lùi ko hề nhẹ so với giá tiền , các cụ thích option thì nên cân nhắc . còn xe thì đi sướng thật :))

Nó cho chạy trong tiệc à?[/QUOTE]
Chạy thử ngoài cái bãi , mỗi em 1 vòng , nhưng option rất rất hẻo , bây giờ xe đó bên giám đốc audi bảo lỗi đặt hàng nên chưa có xem xét lại option cruise control , chỉ có limit speed thì không ra xe hiện đại đc , mấy anh em trong bàn tiệc ngồi giỡn nhau đây là bữa tiệc cruise control. Đèn xe thì đẹp , có đá cốp , hiện đại hơn glc 300 khoản đó , còn ghế thì không có nhớ ghế , mâm 18 , bác nào lăn tăn cửa sổ trời thì mình nghĩ không có tốt hơn , ở việt nam không ổn vụ đó.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Nó cho chạy trong tiệc à?
Chạy thử ngoài cái bãi , mỗi em 1 vòng , nhưng option rất rất hẻo , bây giờ xe đó bên giám đốc audi bảo lỗi đặt hàng nên chưa có xem xét lại option cruise control , chỉ có limit speed thì không ra xe hiện đại đc , mấy anh em trong bàn tiệc ngồi giỡn nhau đây là bữa tiệc cruise control. Đèn xe thì đẹp , có đá cốp , hiện đại hơn glc 300 khoản đó , còn ghế thì không có nhớ ghế , mâm 18 , bác nào lăn tăn cửa sổ trời thì mình nghĩ không có tốt hơn , ở việt nam không ổn vụ đó.[/QUOTE]

Cửa sổ trời ở VN không dùng nhiều, nhưng rất cần khi thoát hiểm nếu bị xe cont kẹp 02 bên không mở cửa ra được.

Hạng C
5/2/09
593
4.201
93
Nội thất theo em xấu và sử dụng vật liệu cao su - nhựa ...nên tệ hơn GLC300. Máy thì tương đương về sức mạnh, nhưng em chạy Audi A5 có cảm giác không chắc xe, nó hơi mềm mại nữ tính. chiếc Q5 này chưa thử chưa biết. Giá ra giấy 3 tỷ mà không nhớ ghế , vật liệu nội thất chán như vậy thì hơi hẻo, em RR Velar sắp ra mà bán # 3 tỷ thì Q5 khóc tiếng Mán.