Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Chắc cụ không phận biệt được xe SUV/CUV và sedan?
Liên quan ji. Giở có 1t5 cần mua xe thi phải lôi tất cả xe tầm giá ra so con nào ngon thì mua. Còn các hãng nó so với nhau theo phân khúc là chuyện của nó. Còn người dùng họ so giá tiền và con nào ngon.

• Like
Reactions: rockman and foton
Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Xe này tầm 1,3 tỷ là vừa . 1,5 tỷ thì có nhiều sự lựa chọn khác phù hợp hơn, ai mua xe này chỉ dùng trong đô thị và chắc là họ đã sở hữu 1 or 2 chiếc xe cỡ lớn
Chưa chắc GLA họ cung mua đầy trong khi đã sở hữu con xe nào đâu ..Q2 này hình còn có vẻ to hơn GLA ấy

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Tưởng Q3 với X1 mới là đối thủ chứ
Theo mình đọc bên mấy trang nước ngoài thì đúng như bác nói Q3 X1 vs GLA mới là 1 phân khúc Q2 là 1 phân khúc riêng biệt của Audi ko hiểu sao về VN nó là đối thủ của X1 chắc là do xe ở VN ko phong phú cộng vs kích thước xe ko lớn hơn nhiêu nên thành ra vậy luôn

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Sao mình vẫn thích form GLA hơn, xe này có ngồi thử ở motorshow năm ngoái.
Nhìn bên ngoài thì sắc cạnh hiện đại, nhưng vào trong thì chật quá, chật hơn GLA.
Bác Đăng Khoa 1 trong các admin của Otosaigon có clip đánh giá Q2 đó bác ,...và đánh giá rộng hơn GLA mình nhìn cũng thấy hàng ghế sau rộng hơn mà GLA nó thấp chiều cao cửa kính thì nhỏ nhìn mới tù