Hạng B1
17/8/09
61
0
0
Cà Mau
bmwv nói:
Em đã từng du học, ngày xưa ở bên kia em đi MER, bây h giờ về VN em phải đi TYT nhưng e vẫn thích ở VN hơn!
Nếu em là bác em bán 2 con kia mua thêm 1 con 2 cửa đi cho sướng, nhà 1 xe gầm cao,1 xe 2 của là Ok rồi!
em cũng có bà chị bà con ở Cali, em nói là sắp mua xe, bả hỏi mua xe gì, em bảo thích mercedes c class, bả bảo mua nhiêu, em bảo gần 70k, bả choáng luôn.:cool:

Hạng B1
17/8/09
61
0
0
Cà Mau
Em thì khác bác, nhìn con Q5 nó đẹp hơn hẳn con Q7, nhất là màu trắng, nói chung tùy theo gu của mỗi người.

À, bác định nghĩa cá tính thế nào ạ? Theo em hiểu thì cá tính là khác biệt, thế thì trên đời này xe nào cũng có cá tính hết ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/7/08
62
2
8
otosaigon.com
cảm ơn các bác đã quan tâm :D topic em lập ra lâu rồi cũng không ngờ nhiều người lên đây ném đá quá. em nói thật em la du học sinh nhưng dù sao cũng rang đi làm thêm đễ đáp ứng nhu cầu chơi xe của mình ^^ nhu bác zeuss dzi2 đó nếu bác đi học 10 năm mà không cố gắng thi bác cũng chưa chắc trong forum này đâu. Em nói thật tất cả vì em đam mê xe thôi chứ nếu nhiều tiền em tậu bò hay ngựa em đi rồi. =)) em cũng có em lexus 2 cửa IS 350C nếu các bác thích có thể wa bõ toyota xem. em thậtt ra la đam mê xe là chính chứ chẳng khoe khaong gì. các bác nào thấy không thích thì bỏ qua ^^

Hạng B1
6/7/08
62
2
8
otosaigon.com
à trên em có ghi sẽ tính mua S5 nhưng vì nhiều nguyên nhân nên em đã chọn em IS 350C thay cho ES 350 trong hình rồi ạ.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Ở Mỹ hay VN gì thì cũng đỉnh cả,cái vấn đề là tiện tự làm ra mua hay của ng khác mới là quạn trọng..chứ toàn xe hiệu thì quá oách rùi :D

Hạng B2
5/2/11
151
0
0
31
ôi chu cha, nhứt bác rồi còn gì
ước gì mềnh đc như anh ấy :(
ở đây muốn mua xe như bác phải nghĩ mãi mới dám mua
thích 4 vòng tròn quá mà k đủ mua :(

Hạng B2
23/10/09
419
2.355
93
Bác chủ thớt ở bang nào vậy ?? Mình có thằng e đang học ở Portland luôn nè. Mà như bác nói hình như là gia đình bác định cư bên đó luôn rồi

Hạng B1
6/7/08
62
2
8
otosaigon.com
dạ em không định cư đâu em chỉ đang theo học uni ở đây thôi ạ ^^ mới năm đầu tại năm ngoái em mới xong highschool ^^em bác học ở đâu ạ