Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Nhìn GLC đẹp,nhìn con này càng đẹp và sành điệu hơn,với lại thích nội thất con này hơn GLC. Nội thất GLC nhìn rất chán,nhất là cái màn hình trung tâm ở trước,đó là lý do mình quyết định ko mua GLC. Nhưng con này về Vn nhật định sẽ bị Audi VN năng giá,bèo chắc cũng 2t5
Sao bác lại nói Audi VN nâng giá... hãng nó muốn hạ giá xe để người tiêu dùng tiếp cận được với sản phẩm càng nhiều càng tốt mà ko đc đây. Chẳng qua là xe nhập khẩu nguyên chiếc cộng với thuế suất điên rồ nên thành ra giá đó. GLC thì được lắp ráp ở VN nên giá tốt hơn là phải.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xe Audi ở VN đc đội celebrities bao mua trọn gói rồi các bác nhé. Giá đắt thế chứ có đắt hơn nữa thì cũng bán hết nhé lo gì :D

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em thấy 1 số xe tông thì bung full (dù theo hướng nào), 1 số xe thì bung theo hướng va chạm hơn (ví dụ tông thẳng thì bung túi khí trước, bị tông vào hông thì bung túi khí rèm).
Vậy là sao nhỉ ? Thằng bung full thực sự có cần thiết hơn ? Hay thằng bung theo hướng va chạm thì ít an toàn hơn ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Sao bác lại nói Audi VN nâng giá... hãng nó muốn hạ giá xe để người tiêu dùng tiếp cận được với sản phẩm càng nhiều càng tốt mà ko đc đây. Chẳng qua là xe nhập khẩu nguyên chiếc cộng với thuế suất điên rồ nên thành ra giá đó. GLC thì được lắp ráp ở VN nên giá tốt hơn là phải.
Đâu riêng Audi nhập khẩu đâu bác. BMW X3 đó. Giá có cao như Audi Q5 đâu... BMW S5 S3 S7 bác xem giá có rẻ hơn A4 A6 A8 không?

• Like
Reactions: thailoibk
Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Audi mang Q5 thì nhập đấy nhưng option vẫn bị cắt. Lazang thì 17' bên tây 19'. Bản mới còn rộng hơn chứ bản cũ hơi chật ở hàng ghế sau