Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"
RE: Audi Q5 diesel 3.0L, đối thủ đồng cân với X3

Trích đoạn: khangpham

vậy hả bác, tại em thấy rx, x3, q5 cùng hạng 5 chỗ nên em mới hỏi dại hii, chứ nói thật em này em chưa gặp bao giờ, còn x3 thì ...........:D

vâng dĩ nhiên là cùng hạng, nhưng chiếc nào ngon hơn lại là vấn đề khác đúng 0 ạ? :) sắp tới còn GLK350 của Mec nữa :)

Hạng D
21/12/06
1.117
623
113

Trích đoạn: apprenti

vậy hả bác, tại em thấy rx, x3, q5 cùng hạng 5 chỗ nên em mới hỏi dại hii, chứ nói thật em này em chưa gặp bao giờ, còn x3 thì ...........:D

vâng dĩ nhiên là cùng hạng, nhưng chiếc nào ngon hơn lại là vấn đề khác đúng 0 ạ? :) sắp tới còn GLK350 của Mec nữa :)

GLK 350 thì kiểu dáng quá đẹp rồi, gân guốc, mạnh mẻ....chứ không có nhiều đường cong cong yếu xìu như RX350.
Nhưng em thích GLK gắn máy diesel của Mer lên, kết hợp với hộp số 7 cấp nửa + 4matic thì.....quá ngon rồi, vấn đề là ....giá :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

vậy tổng thể dài rộng cao của 3 em RX, Q5, của mer thế nào vậy các anh, em nghe nói GLK bằng ford escape, nếu xe chỉ bằng ford thì có nhỏ quá ko, vì nếu xe mà nhỏ quá thì mất hết sự sang trọng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

vậy tổng thể dài rộng cao của 3 em RX, Q5, của mer thế nào vậy các anh, em nghe nói GLK bằng ford escape, nếu xe chỉ bằng ford thì có nhỏ quá ko, vì nếu xe mà nhỏ quá thì mất hết sự sang trọng

5 chỗ mà bác [8|]

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

vâng 5 chỗ anh ạ, nhưng em hỏi là nó có lớn xác kô ấy mà, vì em nghe mấy bác bên box mer nói GLK chỉ nhỏ bằng escape thôi, nên em mới thắc mắc, nếu q5 cũng bằng cỡ đó, thì xe mất hết sự sang trong, ý em là thế và em muốn biết chiều dài rộng cao, của mấy em rx, q5, GLK thế nào . em xin hết ạ hii

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

X3 nhìn nội thất chán khủng khiếp:mad:
cái taplo và màn hình làm kì cục.[:-]

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

vâng 5 chỗ anh ạ, nhưng em hỏi là nó có lớn xác kô ấy mà, vì em nghe mấy bác bên box mer nói GLK chỉ nhỏ bằng escape thôi, nên em mới thắc mắc, nếu q5 cũng bằng cỡ đó, thì xe mất hết sự sang trong, ý em là thế và em muốn biết chiều dài rộng cao, của mấy em rx, q5, GLK thế nào . em xin hết ạ hii

bác cứ vào google search tên xe +dimesion là ra hết :)

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

vậy nên em mới hỏi dại, bác hỏi câu này còn dại hơn cả em hà hà :D
Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Hì! Nói như bác...con Cayenne cũng 5 chỗ sao bác ko so :D

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

@khangpham + AMG : hì thì mình cũng có đc ngồi xe xịn vậy bao giờ đâu mà biết, toàn đứng ngoài ngó vào thôi :D thực ra mà kích thước bằng Escape nhưng khoảng sáng gầm và kiểu thiết kế tựa như GL lại là đẹp nhá [8|]