Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Audi Q5 diesel 3.0L, đối thủ đồng cân với X3

Trích đoạn: bugi

Các bác chạy Audi rồi có nhận xét gì về đĩa thắng bị "mềm" ( ý em là mau mòn í mà) vì mấy ông bạn em chạy kiểu giề ko hiểu nửa, cứ thay bố thắng vài lần => phải thay đĩa thắng luôn ( xe Nhật thì hơi bị ngon hơn cái khoản này thì phải).

em đoán là các bác ý đạp phanh nhiều chứ sao ^^, dừng đèn đỏ ko vẫn để D này, đạp thốc ga rồi lại đạp phanh này,... em nghĩ do người lái thôi

Tập Lái
19/8/08
29
0
0

Chạy trong phố 4.2 với 3.6 xơi gần bằng nhau bác ạ, 1 thằng khoảng 28-30l con thằng kia cũng khoảng 32-35l. Nhưng đi đường trường thì ngon, 1 bình xăng chạy được khoảng 700km.

Trích đoạn: kanz_min

:D hôm nọ vừa thấy xe bác ^^ chạy 4.2 có xót xăng ko bác??? ^^

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Ladyfirst

Chạy trong phố 4.2 với 3.6 xơi gần bằng nhau bác ạ, 1 thằng khoảng 28-30l con thằng kia cũng khoảng 32-35l. Nhưng đi đường trường thì ngon, 1 bình xăng chạy được khoảng 700km.

vậy nhà bác phải có mấy cây xăng rồi ^^ ở đâu ạ? cho em qua đổ xăng/dầu giảm giá đi hihi ^^
công nhận Q7 chạy sướng nhưng hao xăng quá >.< đấy bác đi rồi nói có chứng chứ có mấy bác kêu là đi trong tp chỉ khoảng dưới 20l [8|]

vậy nhà bác phải có mấy cây xăng rồi ^^ ở đâu ạ? cho em qua đổ xăng/dầu giảm giá đi hihi ^^
công nhận Q7 chạy sướng nhưng hao xăng quá >.< đấy bác đi rồi nói có chứng chứ có mấy bác kêu là đi trong tp chỉ khoảng dưới 20l [8|]
Thời buổi giá xăng đang cao! Cứ chạy máy dầu cho chắc bác nhỉ! :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Thời buổi giá xăng đang cao! Cứ chạy máy dầu cho chắc bác nhỉ! :D

hị hị... bác chỉ đc cái... nói... đúng ^^ bác em bên Pháp chạy Q7 3.0 TDi kêu thích lắm ^^ hôm em đón từ sân bay về khen là tiếng máy VRC ngồi trong nghe êm ko khém Q7 TDi, thậm chí là con hơn(???) [8|] nhưng ở bên ngoài thì Q7 nghe êm hơn [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM

hị hị... bác chỉ đc cái... nói... đúng ^^ bác em bên Pháp chạy Q7 3.0 TDi kêu thích lắm ^^ hôm em đón từ sân bay về khen là tiếng máy VRC ngồi trong nghe êm ko khém Q7 TDi, thậm chí là con hơn(???) [8|] nhưng ở bên ngoài thì Q7 nghe êm hơn [8|]

Hehehe .......... .:D:D ý bác là xe VRC cách âm tốt hơn Audi Q7 ??????????:D:D:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: tymoty

Hehehe .......... .:D:D ý bác là xe VRC cách âm tốt hơn Audi Q7 ??????????:D:D:D

em chỉ dẫn lại lời bác em... còn em luôn khẳng định rằng Q7 đẳng cấp hơn ^^ danh tiếng hơn, đắt tiền hơn mà ^^ bác xem lại các bài em post đi ạ. thậm chí có lúc em còn định mua Q7 3.0 TDi đấy ạ ^^

Hạng D
21/12/06
1.117
622
113

Trích đoạn: tymoty

Em thì thấy tiếng máy của VRC "êm" hơn X5 máy dầu 3.0L.:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/11/06
575
1
18

:D hôm nọ vừa thấy xe bác ^^ chạy 4.2 có xót xăng ko bác??? ^^
hả??? thật hả bác, e cũng chưa biết độ ăn uống của Q7 thế nào, nhưng mà con số này thì ngòai sức tưởng tượng của em