Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Audi Q5 diesel 3.0L, đối thủ đồng cân với X3

Trích đoạn: bugi
Em thì thấy tiếng máy của VRC "êm" hơn X5 máy dầu 3.0L.:)

bác đc nghe rồi ạ ^^ em chưa đc nghe nhưng nghe bác khen thế là phê rồi ^^ thế bác lấy xe chưa bác???
ông bác em nói là máy dầu thì chỉ có Mer là ngon nhất, anh em-con trai ông bác í đang chạy chiếc E220 cdi cũng khoe là phê lắm, em hỏi là Audi và BMW thì sao ông bác bảo chỉ Mer là ok thôi

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Trích đoạn: kanz_min

Em thì thấy tiếng máy của VRC "êm" hơn X5 máy dầu 3.0L.:)

bác đc nghe rồi ạ ^^ em chưa đc nghe nhưng nghe bác khen thế là phê rồi ^^ thế bác lấy xe chưa bác???
ông bác em nói là máy dầu thì chỉ có Mer là ngon nhất, anh em-con trai ông bác í đang chạy chiếc E220 cdi cũng khoe là phê lắm, em hỏi là Audi và BMW thì sao ông bác bảo chỉ Mer là ok thôi

Em được nghe gồi nên ...phán đại :D.
Cái E220 hiện giờ đang là...vô địch về máy dầu cở nhỏ đó bác, mấy thèn Tây tét xe nó bảo thế:D, hơn hẳn máy dầu 2.0 L của 320d Beem luôn. Ờ mà em quên là "giá " của nó củng hơn luôn, thôi thế thì đúng gồi :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Em được nghe gồi nên ...phán đại :D.
Cái E220 hiện giờ đang là...vô địch về máy dầu cở nhỏ đó bác, mấy thèn Tây tét xe nó bảo thế:D, hơn hẳn máy dầu 2.0 L của 320d Beem luôn. Ờ mà em quên là "giá " của nó củng hơn luôn, thôi thế thì đúng gồi :D

thế bác lấy xe chưa??? ^^ em cũng hỏi qua về 3series máy dầu, ông bác nói thực sự 3series máy dầu ko tiết kiệm hơn máy xăng là mấy [8|]-kém có khoảng 2l cho 100km thôi =..=

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Bác thử xem qua BMW 330 xem sao?! được thì bác chiến luôn đê. Dáng trẻ trung + 4cửa thuận tiện cho "bạn bè" vào ra, còn máy và tính năng thì ở series 3 em nó chỉ dưới .....ông anh M3 thui.
Em nghe tiếng pô của nó chạy chậm chậm trong phố đông người ....gừ gừ ....mà phát thèm:).

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Bác thử xem qua BMW 330 xem sao?! được thì bác chiến luôn đê. Dáng trẻ trung + 4cửa thuận tiện cho "bạn bè" vào ra, còn máy và tính năng thì ở series 3 em nó chỉ dưới .....ông anh M3 thui.
Em nghe tiếng pô của nó chạy chậm chậm trong phố đông người ....gừ gừ ....mà phát thèm:).

ko bác ạ [8|] em kết em 320i convertible rồi ^^ đang nhờ ông bác khi nào quay về PHáp kiếm cho em 1 chiếc lướt ngon nghẻ ^^ em mua xe là chọn xe đủ dùng hợp lí thôi ^^

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Bác "máu" convertible quá :D. Mà đã chọn Beem rồi thì bác múc em 6 máy luôn đê, "đặc sản" của BMW chứ 320 thì ....4 máy thui, drift không đã đâu đấy :D

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Nếu chỉ nói về thiết kế thì Q5 hơn hẳn X3. X3 có thiết kế quá chán, em cố tìm cái để khen mà không thể tìm được. Không biết có nên xem X3 là một thất bại của BMW không?

Hạng D
21/12/06
1.117
616
113

Trích đoạn: huanlt

Không biết có nên xem X3 là một thất bại của BMW không?

Em thì không nghĩ rằng X3 là "thất bại" của BMW bác ợ, vì X3 là SUV "compact hạng sang" duy nhất ( vào thời điểm mà nó được "khai sinh") và là chuột bạch để cho các hảng khác tới tấp tung các sản phẩm đồng hạng ra để mà cạnh tranh (FreeLảnder 2, Tiguar, Q5 và sắp đến là CX60).
Có thể thế hệ thứ 2 của X3 sẻ "khắc phục" những cái làm cho các bác hài lòng. :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

X3 giờ thì thoi thóp rồi ^^ Q5 ra thì vô địch rồi
bác bugi này: em đang tiết kiệm mà bác cứ thúc em chơi sang là sao??? ^^ nhưng xem chừng tham khảo em thấy 320i mà mua bên Pháp,Đức còn đắt hơn 328i bên Mỹ. mà sao thấy bảo mấy em used toàn ghế/vô lăng chỉnh cơm ---> ko lẽ phải đặt xe brandnew???[8|] hơi tốn à nhá >.< cần tính toán lại ^^

Trích đoạn: kanz_min

X3 giờ thì thoi thóp rồi ^^ Q5 ra thì vô địch rồi
bác bugi này: em đang tiết kiệm mà bác cứ thúc em chơi sang là sao??? ^^ nhưng xem chừng tham khảo em thấy 320i mà mua bên Pháp,Đức còn đắt hơn 328i bên Mỹ. mà sao thấy bảo mấy em used toàn ghế/vô lăng chỉnh cơm ---> ko lẽ phải đặt xe brandnew???[8|] hơi tốn à nhá >.< cần tính toán lại ^^
Bác đang tiết kiệm để múc con 320i đó hả? [8|] Em hỏi thiệt đó!