Tập Lái
2/3/20
40
26
18
26
A trên đang nói về vụ cắt màn hình và loa với mức giá này thì muốn có B&O phải thêm tiền, a đọc k hiểu nhảy vô giải thích lằng nhằng cái gì?
Thì bác nói bán xe chục năm đời nào có B&O thì em nói ở VN Q5 với Q3 có sẵn B&O thôi chứ có gì đâu mà bác nói em lằng nhằng?

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thì bác nói bán xe chục năm đời nào có B&O thì em nói ở VN Q5 với Q3 có sẵn B&O thôi chứ có gì đâu mà bác nói em lằng nhằng?
Thế nta đang nói cho ông kia hiểu đó là opt đó hiểu k :)
Còn lô xe đã gắn sẵn thì nó đã tính thêm tiền so với xe k gắn :) Q5 bản thường có gắn như bản Sport k, sao k tài lanh luôn đi :)

Hạng F
6/9/18
7.367
16.288
113
35
Còn lô xe đã gắn sẵn thì nó đã tính thêm tiền so với xe k gắn :) Q5 bản thường có gắn như bản Sport k, sao k tài lanh luôn đi :)
a ấy mới tập lái bác dập ng ta qá xá

Tập Lái
2/3/20
40
26
18
26
Bản design hay bản Sport ở VN bản nào cũng có B&O thôi. Đang nói riêng thị trường VN thì nó là sẵn, còn tất cả các thương hieẹu làm gì có con nào bản base mà có loa xịn? Tất cả đều là options theo packs
Em nói chuyện siêu bình thường bác làm gì căng vậy nhỉ? :D thôi nếu diễn đàn oto đưa thông tin mà vậy thì em xin ngừng tranh luận với bác. Diễn đàn giao lưu với nhau mà tưởng group fb như otofun :))

Hạng F
6/9/18
7.367
16.288
113
35
Nic

Nick này em dùng để trao đổi thông tin với khách, chứ em tham gia os cũng lâu rồi
e nói với khách vậy có anh khách nào qạo với e như a thần gió chưa

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
a ấy mới tập lái bác dập ng ta qá xá
Chả rãnh dập cái đứa thiếu muối. Tự bản thân nó còn trả lời bản base k có sẵn thế mà nhìn con Q7 trong hình cũng k biết là báe thiếu loa, màn hình...
Lúc khách coi xe này coi nó có bảo khách muốn có thêm B&O thì phải bỏ thêm tiền cho bản Sport, còn khách mà muốn màu này và có xe liền k đợi đặt coi nó có bảo chờ ktv nâng cấp loa k là biết. Sale ngáo ngáo kiểu đó bởi nhìn doanh số là rõ.

Tập Lái
2/3/20
40
26
18
26
Chả rãnh dập cái đứa thiếu muối. Tự bản thân nó còn trả lời bản base k có sẵn thế mà nhìn con Q7 trong hình cũng k biết là báe thiếu loa, màn hình...
Lúc khách coi xe này coi nó có bảo khách muốn có thêm B&O thì phải bỏ thêm tiền cho bản Sport, còn khách mà muốn màu này và có xe liền k đợi đặt coi nó có bảo chờ ktv nâng cấp loa k là biết. Sale ngáo ngáo kiểu đó bởi nhìn doanh số là rõ.
Chiếc Q7 này thì đúng là k có loa B&O rồi. Em thấy bác nói đó giờ Audi bán xe k có loa B&O toàn là phải đặt thêm nên tưởng bác nói là ở VN, thành ra mới nói Q5 với Q3 ở VN specs có sẵn thôi chứ cũng đâu có ý gì là tài lanh như bác nói, chứ mấy con xe Đức spec base bên nước ngoài thì bán options đủ kiểu rồi. Nếu là hiểu sai thì do em sai em xin lỗi. Lên diễn đàn em chỉ muốn bàn luận vui vẻ với nhau, đó giờ em bàn luận với bác trên này cũng mấy lần rồi, lần này bác gay gắt với em quá :D

• Like
Reactions: offcackieu
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Chiếc Q7 này thì đúng là k có loa B&O rồi. Em thấy bác nói đó giờ Audi bán xe k có loa B&O toàn là phải đặt thêm nên tưởng bác nói là ở VN, thành ra mới nói Q5 với Q3 ở VN specs có sẵn thôi chứ cũng đâu có ý gì là tài lanh như bác nói, chứ mấy con xe Đức spec base bên nước ngoài thì bán options đủ kiểu rồi. Nếu là hiểu sai thì do em sai em xin lỗi. Lên diễn đàn em chỉ muốn bàn luận vui vẻ với nhau, đó giờ em bàn luận với bác trên này cũng mấy lần rồi, lần này bác gay gắt với em quá :D
Q5 cuối năm 2017 ra mắt 3 phiên bản thường, design, sport giá từ 2 - 2 tỷ 5 coi có giống những gì ng khác nói k, nó ngay ở VN đấy, bản thường 8 loa 80 Watt so với 2 bản Design và Sport.
Còn nhìn cái kiểu k biết là đủ hiểu mới vào Audi làm chưa dc quá 3 năm, k cần phải tranh luận làm gì.
Audi nó luôn chơi cái chiến thuật là bản tiêu chuẩn và bản có đồ để tuỳ đối tượng mà bán (chả riêng thằng Audi mà hầu như xe nhập nào cũng thế), khách nào khó chịu hơn thì nó dùng con base để làm theo yêu cầu về giá của khách vì xe nhập hạn chế số lượng và nhiều khách k thích chờ đợi vài tháng, chứ nó k rãnh nhập con base về cất kho trưng.