Tập Lái
6/6/08
9
0
0
www.otonhap.com.vn
RE: Audi Q7 3.6&4.2

Giờ em cũng chưa rõ nó giống khác nhau thế nào, tính vào đây coi có rút được tí kinh nghiệm nào không mà tình hình này chắc các bác đợi mấy hôm nữa 2 bé này về em đặt nó kế nhau rùi so sánh xong báo cáo các bác nhé:),

Hạng B2
9/1/08
224
0
16
33
Giang Hồ Đất Cảng^.^

Trích đoạn: xpoauto

Giờ em cũng chưa rõ nó giống khác nhau thế nào, tính vào đây coi có rút được tí kinh nghiệm nào không mà tình hình này chắc các bác đợi mấy hôm nữa 2 bé này về em đặt nó kế nhau rùi so sánh xong báo cáo các bác nhé:),

nhanh nhé bác...em đợi bác đấy

Tập Lái
6/6/08
9
0
0
www.otonhap.com.vn

Trích đoạn: Lexus LFA

nhanh nhé bác...em đợi bác đấy
Vâng, em cũng đang phải đợi nó đây, chẳng hỉu vận chuyển thế nèo mà giờ này chưa thấy tăm hơi mặt mũi đâu, lịch trình là phải vìa từ 28/5 rùi cơ đấy [:eek:]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

[8|] mua nguyên 1 đôi cơ à bác???:D hoang thế??? sao ko gộp lại làm chiếc TDi đó, 3.0 cũng đc... ko biết Q7 TDi 3.0 hàng lướt về VN bn nhỉ???[8|]

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

giá 2 em nó chênh nhau nhiều ko các bác, tdi khác với thường ở chỗ nào vậy