Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
RE: Audi Q7: Các bác, em phân vân quá

E nghĩ bác mc.barrulli nên chuyển qua e x5 đi vì e cũng giống bác hồi trước đó ra xem 3 e chân dài này thấy e MDX cũng dễ thương nhưng ít đồ chơi lắm, còn e Q7 thì ngầu lắm nhưng bên trong nội thất và các option thì bình thường lắm hơn nữa giá đó cũng kiếm e x5 ok rồi, xin lỗi bác e cũng tìm hiểu kỹ tính năng của mấy e chân dài này lên quyết định cưới e x5 luôn,
Nếu bác ko thay đổi ý định hôm nào bác lấy xe xong cho e cục gạch e cho bác xem vợ 2 của e chiến đấu đầy đủ điện nước mà 2 tuần nữa chân dài này mới bước xuống sân bay e rước về nhà luôn

Tập Lái
15/6/07
16
0
0

Không bác Sambo ạ, em thích sự vững chãi, và ổn định của các em gái Audi. Em nghĩ chỉ ít nữa mọi người sẽ có quan niệm về Audi nưn Mer, như BMW-mà vốn dĩ nó thế. Em đã từng vui vẻ với em Q7 đôi lần, cảm giác là rất khó quên đấy ạ. Tất nhiên, nếu còn được cặp bồ thêm với X5 thì em cũng khó từ chối he.. he. he.
Tình hình là sau khi có chỉ đạo của các bác, bà nội em nó cũng đã bớt đi ít rồi. Qua mùng là em quất ạ!

Hạng B2
9/9/06
148
47
28
www.otosaigon.com

Em cũng như bác Maserati, kết con Infinity đó lắm, nhìn nó kool, sporty and stable hơn mấy em kia, ý kiến của riêng em.

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

thôi đừng mua Q7 nữa chuyên sang mua pocher mà đi cho sướng bác ạ:D:D:Dtien khong thanh van dề môi khi ngon lửa đam me trong lòng đang cháy.

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng

cứ với đà tư vấn kiểu này thi em mời bác làm con lamborghini gallrodo se đi bác:D:D

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: ngocanhnb

thôi đừng mua Q7 nữa chuyên sang mua pocher mà đi cho sướng bác ạ:D:D:Dtien khong thanh van dề môi khi ngon lửa đam me trong lòng đang cháy.
Cứ Cayenne hoặc X5 mà chơi thôi ha bác.:D:D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: giangtu

Trích đoạn: vutung_com

118K là xe mới rùi bác ah!nhưng mà giờ Q7 cũng khó kiếm hàng lắm.với lại chi về những màu phổ thống thôi,còn màu đặc biệt thì hơi khó

Bác Tùng cho em hỏi thêm chút, vì ông anh em cũng đang xăm xoi cái xe này . mới 100% đời 07 hay 08 hả bác ? Thanks!
giá đó là Q7 đời 2008 bác ah
@mc.barrulli:
bác í muốn mua Q7 nên không muốn tập trung sức lực vào chuyện nghiên cứu mâý xe khác.vì nếu đặt ra 3mục tiêu để so sánh X5,MDX và Q7 thì sẽ rất khó mua,vì xe nào cũng có nét đặc biệt riêng,cứ so sánh thế thì biết bao giờ mới có xe mà chạy đây.em thâý bác trung thành với em Q7 là rất tốt,chúc bác sớm cưới được vợ 2 ưng ý

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Em thấy cứ tuỳ vào mục đích sử dụng và sở thích của mình mà mua thôi,chứ cứ so xe này với xe kia thì ôi thôi biết khi nào mới mua được xe mấy bác nhỉ.:):D

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: lovecars
Em thấy cứ tuỳ vào mục đích sử dụng và sở thích của mình mà mua thôi,chứ cứ so xe này với xe kia thì ôi thôi biết khi nào mới mua được xe mấy bác nhỉ.:):D
Bác lovecars quả là người thông thái, nói trúng ý em.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: FiatsienaHL

Trích đoạn: lovecars
Bác lovecars quả là người thông thái, nói trúng ý em.
Nỗi niềm chung của mọi người mỗi lần mua xe mà bác.:D:D