Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/1/05
21
0
1
Sì Gòong
RE: Audio Q7 tại Salon Hoàng Trọng

Hix, bác đang chạy Nouvo muh lên Q7 nhanh quá :D. Hôm trước em gặp Q7 này đang nằm trong tiệm ở góc đường An Dương Vương và Trần Bình Trọng. Ngầu quá [8D]

Tập Lái
28/3/06
29
0
0

@ kidnln: bạn là ai mà biết mình vậy? sao dân biker bên này nhiều người wen quá trời luôn.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@nouvo: thì cũng anh em kô à, có gì đâu bác, em bên OS là chính còn lấy nick thằng bạn vô biker chơi...thấy bác cũng cói con Nouvo ngon và Airblade.....bây giờ wa đây thấy có Q7 nữa, thây hơn ngạc nhiên...........bác mua hả, hay mama mua thế !:D

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Đẹp quá ....chẳng chê được điểm nào
Không hiểu sao ở Việt Nam ít xài Audi các bác nhẩy ?

Hạng D

Trích đoạn: kidnln

@nouvo: thì cũng anh em kô à, có gì đâu bác, em bên OS là chính còn lấy nick thằng bạn vô biker chơi...thấy bác cũng cói con Nouvo ngon và Airblade.....bây giờ wa đây thấy có Q7 nữa, thây hơn ngạc nhiên...........bác mua hả, hay mama mua thế !:D
Xe mama mua chứ, em 4437 còn đi học mà.

Tập Lái
28/3/06
29
0
0

tất cả những xe em đang xử dụng (trừ Q7) đều là của em nhưng người tài trợ là mama. Còn người đề bạt là baba. Còn em chỉ mới mua được chiếc xe đạp thôi:D

7/2/07
184
0
16
44

chiếc xe này là giấc mơ của những anh có tiền , chứ ko pảhi giấc mơ của em bác ạh !
Em mơ chiếc xe này duoc 100 năm rồi .Vậy mà giờ này vẫn phải tiếp tục mơ mà thôi

Status
Không mở trả lời sau này.