Hạng C
3/6/07
589
1
0
RE: Audi QS phải không các bác

đúng thật chỉ có dân có tiền mới dám chơi xe Wagon xịn.... chứ lèng phèng như mình đâu có dám chơi.....

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Ý em là em nghĩ chắc xe đẹp lắm vì em thấy Audi em nào cũng đẹp.nhưng hình bác chụp em thấy ko rõ lắm,bác hiểu ý em rùi chứ ạh

Trích đoạn: Sc430

Ý em là em nghĩ chắc xe đẹp lắm vì em thấy Audi em nào cũng đẹp.nhưng hình bác chụp em thấy ko rõ lắm,bác hiểu ý em rùi chứ ạh
Dạ em đã hiểu ý của bác;):D nhưng bác thông cảm dùm em tại trời tối[&:] mà em đây thì mới vác máy đi chụp hình a[&:]. Lính mới mà bác:D;)

Hạng B2
9/5/07
161
1
16

Ủa sao có những hai cái nick allou vậy bác?vậy bác nào là thật bác nào là giả hay cả hai bác vậy.ko được một người mà xài hai nick đâu nhé nặg sever lắm.

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Sc430

Ủa sao có những hai cái nick allou vậy bác?vậy bác nào là thật bác nào là giả hay cả hai bác vậy.ko được một người mà xài hai nick đâu nhé nặg sever lắm.
Dạ hai nick là một thưa bác;). Em dùng chính là nick :) Hôm nay em login vào nhầm:([&:]. Mong bác bỏ wa cho em:D

Hạng B2
15/12/06
301
0
16
53
HN

Trích đoạn: antony

bác nào có thể giải thích hộ em là tại sao người ta thích xe wagon kô? Riêng em thì nhìn thấy wagon nó thế nào ấy. vậy mà nhiều người còn mua E500 wagon hay các loại xe khác......
vâng e cũng thấy lạ bác ah. nếu đã là xe gia đình sao chơi đến tận 5 chấm làm gì nhỉ /
mà nội thất cũng rất xịn nữa [8|][8|][8|] bác nào hiểu rõ hơn kh /

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

thật ra mà nói thì RS6 là wolf in sheep clothes ...:D....xe gia đình nhưng mục đích là công suất cao và sữ dụng vào nhiều mục đích , từ chạy đi chơi , đi shopping , đi cắm trại , và thậm chí đi đua và show off .....

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

;)
Trích đoạn: canadabuon

thật ra mà nói thì RS6 là wolf in sheep clothes ...:D....xe gia đình nhưng mục đích là công suất cao và sữ dụng vào nhiều mục đích , từ chạy đi chơi , đi shopping , đi cắm trại , và thậm chí đi đua và show off .....
Đúng như bác nói là tùy mục đích sử dụng bác ạ;):D. Em xin bổ sung thêm một điều nữa là mua xe cho hợp với phong cách của họ[8D][:-]. Mà tụi Kiwi nó cũng không show off lắm đâu thưa bác:D;)