Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
Xe của tụi Audi, nó muốn bán bao nhiêu thì bán. Làm gì có chuyện thanh lý với đầu giá vì CP mình có bỏ tiền ra mua đâu. Nên đọc kỹ bài viết ở trang đầu trước khi nêu quan điểm này nọ.
Người mua đều biết bác à , audi bán đầy , mấy ông kiểu đó bác giải thích khi nào mới hết.

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
16/5/17
238
394
63
38
Em hỏi Audi chổ quận 1 rồi.tháng 12 có xe.giá xe bằng xe mới.đồ chơi nhiều hơn tý.mua đăng ký kiểu xe mới luôn.vì xe đó là xe mới nhập về chạy chứ chưa đăng ký.các bác ko hiểu cứ kêu đấu giá này nọ.ra hãng đặt mua loại nào cũng có.

• Like
Reactions: Toietmoi and 100mph
Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
Theo em đc biết là đký xe củ nhé bác! 2% thôi. Đở vã
Em hỏi Audi chổ quận 1 rồi.tháng 12 có xe.giá xe bằng xe mới.đồ chơi nhiều hơn tý.mua đăng ký kiểu xe mới luôn.vì xe đó là xe mới nhập về chạy chứ chưa đăng ký.các bác ko hiểu cứ kêu đấu giá này nọ.ra hãng đặt mua loại nào cũng có.

Hạng B1
20/3/17
63
34
18
33
Theo em đc biết là đký xe củ nhé bác! 2% thôi. Đở vã
ngon , đỡ khá nhiều bạc đấy :)) mà nếu ngon vậy mấy sale quảng cáo ùm trời rồi , bác nếu có ý định nên hỏi cho kỹ nhé.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam

Giá bằng xe mới ai mua bác? Giảm kha khá đấy bác, nhưng do tài trợ nên cũng được hỗ trợ thuế chăng.

Bác sales Audi nào lên topic này pm cho mình xin đt để hỏi thăm về chính sách bán. Tuy nhiên loại này toàn màu đen, mình không thích màu này.