Hạng B2
14/8/16
116
172
43
35
Em thấy vê lốc "có gân" xấu,tole nghe tiếng mái nhà, rung cả xe bằng nhất dương chỉ, hold me for a while...mà vẫn chạy đầy đường các Bác ạ! Toy thật đáng sợ... :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.234
113
Pháp
đó là bác nghĩ, còn hằng hà sa số xe người ta không như vậy ko lẽ kỹ sư hãng khác người ta ngu hơn toy. Người ta sử dụng hà rầm có vấn đề gì đâu, mà toy hình như chỉ có con Veloz là có cái này.
- Máy thì yếu sinh lý mà làm làm như mạnh lắm sợ mớm ga tai nạn. thật là Vãi loz anh Toy
Mà là toy nào ..VN hay toy EU ? thằng tây khác thằng VN ... nha, đừng nói 2 bên giống nhau... Lo toy ở VN lên được Euro 5 thay vì Toy EU lên được Euro6D-Temp
Em thấy vê lốc "có gân" xấu,tole nghe tiếng mái nhà, rung cả xe bằng nhất dương chỉ, hold me for a while...mà vẫn chạy đầy đường các Bác ạ! Toy thật đáng sợ... :D
Em nhấn mạnh rồi là Toy VN, đừng nói toy EU, 2 cái khác nhau cứ đòi so hoài hà ....

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Châu âu có mấy người đi xe Nhật đâu nhỉ, chỉ bán được ở Châu Á, Mỹ và Canada.

• Like
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Mà là toy nào ..VN hay toy EU ? thằng tây khác thằng VN ... nha, đừng nói 2 bên giống nhau... Lo toy ở VN lên được Euro 5 thay vì Toy EU lên được Euro6D-Temp

Em nhấn mạnh rồi là Toy VN, đừng nói toy EU, 2 cái khác nhau cứ đòi so hoài hà ....
toy VN bạn, mình chưa đủ tiền đi xe nhập bạn ơi :D :D :D

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Toy đó Toy nào ko phải Toy VN bác nhé =)))
Chả biết toy nào mà toàn thấy taxi trên 5 năm ko có bóng 1 chiếc xe hàn xẻng mà toàn đồ toy.. và kiểu dì cộng lại bán ra cũng ko bằng toy.. mình cũng ko ưa toy Vn đối xử với dân mình nhưng cũng phải công nhận đồ nó trâu bò bền theo thời gian bác

Hạng B2
10/7/19
340
328
64
33
Chả biết toy nào mà toàn thấy taxi trên 5 năm ko có bóng 1 chiếc xe hàn xẻng mà toàn đồ toy.. và kiểu dì cộng lại bán ra cũng ko bằng toy.. mình cũng ko ưa toy Vn đối xử với dân mình nhưng cũng phải công nhận đồ nó trâu bò bền theo thời gian bác
Toy Vn có gì đâu mà nó hỏng :( nhất là hàng taxi. Cục máy từ đời tống với cái vỏ và hệ truyền động. có gì để hrong bác.
còn việc được giá khi bán lại giờ chưa chắc nha :D cái này giờ huyndai đang chiếm ưu thế

Hạng B1
6/1/20
65
443
53
Mấy a cứ hay số sánh. Đơn giản ăn mắm chấm rau muống có lý nào cao to như thằng tây? Xăng VN bây giờ đã phổ biến euro 5 chưa để đòi hỏi khí xả euro 6?

• Haha