Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
garage xe thì nhiều, sửa đc cũng nhiều, quan trọng là giá cả và nguồn gốc linh kiện phụ tùng + bảo hành thôi bác ạ !!

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
bên bác thấy bmw là nhiều ít merc nhỉ. bác có chuyên về merc k bác?
vs đọc thấy nhân dịp khai trương nếu bảo dưỡng sữa chửa bên bác tặng bảo dưỡng nội ngoại thất hả bác? còn áp dụng k? :D
Dạ nhân viên bên em vừa hoàn thành khoá đào tạo của Sonax nên sẽ vẫn tiếp tục tặng gói bảo dưỡng nội thất cho xe vào làm bảo dưỡng ạ.

Hạng B2
17/12/13
384
694
93
garage xe thì nhiều, sửa đc cũng nhiều, quan trọng là giá cả và nguồn gốc linh kiện phụ tùng + bảo hành thôi bác ạ !!
Các cứ yên tâm em luôn đảm bảo và có trách nhiệm về nguồn gốc phụ tùng, em chỉ nhận order và thay thế các loại phụ tùng chính hãng, giá cả thì đảm bảo rẻ hơn chính trong hãng nhiều ạ.
P/S: Phụ tùng bảo dưỡng thông thường thì em luôn có sẳn hàng.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
Các cứ yên tâm em luôn đảm bảo và có trách nhiệm về nguồn gốc phụ tùng, em chỉ nhận order và thay thế các loại phụ tùng chính hãng, giá cả thì đảm bảo rẻ hơn chính trong hãng nhiều ạ.
P/S: Phụ tùng bảo dưỡng thông thường thì em luôn có sẳn hàng.

rẻ hơn chính hãng nhiều là kết rồi đó !! Sang tuần e ghé thử nhé !!

• Like
Reactions: Autosonly
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
33
Anh sắp xếp rồi wa em chơi nha Anh Bimer :)
Đang sướng vs vợ mới làm s qua ngay được nói chớ vài bữa phải chạy qua chỗ bọn e làm lại cái máy lạnh cho vợ a cái tiện thể bắt nhân viên e nó làm lại vài cái lắp vào bị khập khiểng chán thế nhưng chất lượng thì tốt hehe