Tập Lái
19/12/07
44
0
6
RE: AUX IN LINE OF CARENS

Em thì cứ làm vài cái đĩa Mp3 (khoảng 120 bài/đĩa) là nghe mệt xỉu rồi các bác ạ.
Mình tự làm được mà. chất lượng nghe ổn lắm. chọn bài vô tư

Hạng B2
5/4/07
398
0
16
Hà Nội
www.otosagon.com

Trích đoạn: Noob

Em thì cứ làm vài cái đĩa Mp3 (khoảng 120 bài/đĩa) là nghe mệt xỉu rồi các bác ạ.

Đúng rồi bác... nhưng cũng mất thời gian lắm... em cứ phải lụi hụi ngồi convert từ DVD sang MP3

Hạng B1
7/4/07
56
8
8

không mất thời gian đâu bác ợ, bác cứ convert xong rùi cho em mượn đĩa, iem burn chỉ mất có mất phút thôi mà:D

Tập Lái
25/12/07
21
0
0
53
vnexpress.net

Bác datnscc ơi. E cũng đang dùng Iphone và Kia carens và e ở Huế. Ở đây ko có bán sợi dây cáp như bác nói. Bác có thể chỉ chổ giúp e đươc ko ạ. E muốn mua sợi cáp và bộ sạc điện thoại iphone trên xe luôn. E cảm ơn bác

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Chào bác macbook054
Chuyền đổi rắc có Micro 10k ( đố xịn của Apple khoảng 35usd)
Rắc nối 2 đầu 3,5mm 50k ( đồ xịn cũng vài chục đô)
Sạc trên xe cho IPhone ( China 150k)
Bác có thể mua trên trang Web Music'man store
Cách sử dụng đơn giản như bác dùng tai nghe của Iphone để nghe nhạc bác ạ
Chúc bác vui vẻ
Trích đoạn: macbook054

Bác datnscc ơi. E cũng đang dùng Iphone và Kia carens và e ở Huế. Ở đây ko có bán sợi dây cáp như bác nói. Bác có thể chỉ chổ giúp e đươc ko ạ. E muốn mua sợi cáp và bộ sạc điện thoại iphone trên xe luôn. E cảm ơn bác

Hạng B2
31/3/08
279
6
18
Hanoi

Iphone thì em ko có, nhưng tất cả các loại máy nghe nhạc có đường earphone thì đều lấy tín hiệu analog để đưa vào các đầu khuyếch đại khác được các bác ui.
Đương nhiên dùng mạch khuyếch đại của đầu máy theo xe thì các bác vẫn chỉnh được volume trên vô-lăng, vì có can thiệp gì vào iphone/ipod/mp3 player đâu. Còn nếu bác nào dùng đt thì phái độ 1 tẹo cái dây tai nghe đấy: Lấy 2 đường tai nghe (phải + trái) đấu vào giắc hoa sen (RCA) hay giắc 3,5mm tuỳ theo đường AUX của các bác, còn micro và chức năng call/end/chuyển bài (nếu có) thì vẫn dùng trên vái bàn phím mở rộng gắn trên cái dây đó thui.
Còn nếu xe nào có hỗ trợ Ipod thì các bác mới dùng điều khiển trên màn hình/vo-lăng được (I30 của Hyundai chẳng hạn)
Em nghĩ vậy, có gì sai các bác đừng chưởi em nha :D

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Trích đoạn: tdang1

Trích đoạn: Noob

Đúng rồi bác... nhưng cũng mất thời gian lắm... em cứ phải lụi hụi ngồi convert từ DVD sang MP3

Hehe hôm nào ọp thì bác noop cho em mượn mấy cái đĩa MP3 của bác để em copy nhé :D Còn bác tdang1 thì nể tình hàng xóm có cái đĩa nào hay hay thì bác share cho em với, em toàn mua đĩa 5k ngoài chợ Giời về nghe thôi :mad:

Tập Lái
19/12/07
44
0
6

Okê con gà đen => off bác nhớ đem theo laptop copy mệt xiu