Hạng B2
13/12/09
230
3
18
Q.9
em đang update để test thử máy của em xem chịu nổi ko rồi comment cho sau
@bác Già : em có cung cấp dịch vụ nâng cấp máy vi tính tại nhà , dịch vụ nay đi chung với dịch vụ gắn loa SUB gầm ghế lun nha bác :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
BiBi0101 nói:
@bác Già : em có cung cấp dịch vụ nâng cấp máy vi tính tại nhà , dịch vụ nay đi chung với dịch vụ gắn loa SUB gầm ghế lun nha bác :D
Hey, cho giá đi, tui qua lắp cái sub cùi nghe chơi.....

Hạng B2
13/12/09
230
3
18
Q.9
trungnghia nói:
BiBi0101 nói:
Hey, cho giá đi, tui qua lắp cái sub cùi nghe chơi.....
bác phải nâng cấp máy vi tính em mới khuyến mãi thêm dịch vụ gắn loa SUB được :D , nói chơi chứ hồi đó em rảnh nên qua nhà gắn dùm chiếc Morning của bác Già ,bây giờ em mắc đi học rồi , em lấy cái SUB đó ở chỗ người quen nên người ta bán em giá hữu nghị , bây giờ em chỉ bác qua chỗ đó mua và gắn luôn được ko ?có gì bác qua đó thì em gọi cho anh đó trước 1 tiếng, lần trước gắn có cái SUB mà phải tháo vè túm lum đi dây cho kỹ mất 3 > 4h lận :confused:,giá thì cỡ 2.5t luôn công thì phải ( cái này hỏi lại bác Già vì lâu rồi em ko nhớ), ko biết bây giờ thị trường có biến động giá hay ko nữa

Hạng B2
13/12/09
230
3
18
Q.9
máy em Ram 4G , CPU core 2 dual 2.8 , VGA 1G chạy ok , các bác khác thì ko biết thế nào , Ping thì ổn định ở mức 250 > 300 nhưng ko hề bị lag đó là cái hay của nó