Hạng C
30/12/05
616
9.614
93
k-home.vn
Tiếc quá, hôm qua em ghé căn chỉnh xe vào buổi chiều, đi buổi sáng là gặp được Avent rồi. Nhân viên ở đây vui vẻ, nhiệt tình, Dr. Joe cũng dễ gần . Giá Dịch vụ mềm so với đẳng cấp .
@ Dr.Joe hôm qua em quên hỏi, cuối Gara em thấy xác 1 em Aston Martin, em này bị gì mà banh xác ghê vậy Bác ?

Hạng B1
19/7/12
53
6
8
anhbeo.0308 nói:
tuansniper nói:
con 458 vàng em thấy tối nào ở Hồ Con Rùa cũng có 1 chiếc đậu ở đó, ai nói sao chứ Lambo màu vàng đúng màu chủ đạo em thấy vẫn đẹp!
bác cho em hỏi 458 hay đậu ở đâu bác? ra Hồ Con Rùa là thấy à? em kết con này lắm
đêm nào em đi về tầm 10h30 trở đi ngang qua khu vực vòng xoay Hồ Con Rùa em cũng đều thấy 458 vàng, mà hình như con này có tham gia CP lần 1, biển số 11.688. Không biết có phải do may mắn hay không! Vì 1 tuần 7 ngày đi qua đó 4 lần đều thấy cả! Và tầm khuya khuya ấy bác!

thangkt nói:
Tiếc quá, hôm qua em ghé căn chỉnh xe vào buổi chiều, đi buổi sáng là gặp được Avent rồi. Nhân viên ở đây vui vẻ, nhiệt tình, Dr. Joe cũng dễ gần . Giá Dịch vụ mềm so với đẳng cấp .
@ Dr.Joe hôm qua em quên hỏi, cuối Gara em thấy xác 1 em Aston Martin, em này bị gì mà banh xác ghê vậy Bác ?
Bác là Toyota Sienna???