Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
Di Tu nói:
kyo2907 nói:
Di Tu nói:
phamvanhoang nói:
phẫu thuật đâu có gì là xấu đâu mấy bấc
Tui đồng ý với bác , phẩu thuật ko có gì là xấu . Nhưng ...Tùy
* có những ngành nghề mà người ta bắt buộc phải đi " Giải Phẩu Thẩm Mỹ"
* có những khiếm khuyết cần phải được " Giải Phẩu THẩm Mỹ"
* đi " Giải Phẩu THẩm Mỹ" vì bị Xúi dại , thấy người ta cũng bắt chước
* bỏ qua phần tay nghề của Bác sĩ
Tóm lại xem mình đi " giải phẩu TM " vì lý do gì :D:D:D
Vậy nếu phẫu thuật thẫm mỹ vì muốn đẹp hơn mọi người, để ông chồng hãnh diện thì cái đó là đúng hay sao hả bác? Em đồng tình nếu không quá lạm dụng phẫu thuật thẩm mỹ
Hôm nay nhiều chuyện trã lời bác luôn nè :D
Bác thấy tui nói về phần ngành nghề có nghĩa là nếu "Phu Nhân" của quý ông cần 1 khuông mặt hay vóc dáng khi xuất hiện cùng chồng nơi công cộng hay tiệc tùng thì tất nhiên CẦN GPTM rồi
Muốn đẹp hơn mọi người còn tùy vào nghĩa như thế nào nữa , đã đẹp rồi mà còn muốn đẹp hơn vì cô cùng phòng mới đi GPTM về hay cần sửa 1 khiếm khuyết của cơ thể , 2 cái này nó # nhau
Lạm dụng ! nếu biết dừng lại thì làm gì có từ Lạm dụng xuất hiện , cái quan trọng là người ta ko biết nên từ 1 lần => N lần . Lần đầu cắt cái mí mắt , sau đó tự nhiên thấy cái mũi ko hợp với con mắt nên sữa cái Mũi ...v..v vài tuần sau hay vài tháng sau lại cảm thấy cái miệng , gò má ....cứ từ từ mà tân trang :(:(:(
Chào bác, mấy bữa nay bận việc nên không onl được, đúng như bác nói, nếu lạm dụng kiểu đó thì có ngày rước họa vào thân, đồ lô bao giờ cũng không bằng đồ zin cả, lỡ đang xài mà có trục trặc gì ở nơi công cộng thì có mà kêu trời giúp :D

Tập Lái
20/8/12
13
0
0
Em có chị bạn cũng đi phẫu thuật mũi, chị ấy bảo đau lắm, làm xong cũng chắc đẹp ra gì mấy, lại còn thấy giả tạo nữa

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
samsam nói:
Em có chị bạn cũng đi phẫu thuật mũi, chị ấy bảo đau lắm, làm xong cũng chắc đẹp ra gì mấy, lại còn thấy giả tạo nữa
Vậy là chị của chú gặp bác sĩ dỏm rồi, chứ bác sĩ tay nghề cao thì khi phẫu thuật xong nhìn rất tự nhiên, không ai nghĩ là đã từng đi phẫu thuật sửa mũi cả

Tập Lái
20/8/12
13
0
0
Tốt nhất là có sao để vậy đi bác, sửa sang làm gì chỉ tổ tốn kém thôi

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
Thì cách cũng vậy. Cái gì cũng có 2 mặt lợi và hại thôi

Tập Lái
31/10/12
4
0
0
samsam nói:

Phải thoa thuốc tê chứ không lẽ sửa sống sao bạn @@ mà đau lắm

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Biết chuyện vợ mình từng đi thẩm mỹ vì quá xấu, anh Jian Feng ở miền nam Trung Quốc đã đâm đơn ly dị, đồng thời đòi bồi thường 120.000 đôla vì tổn thất tinh thần.</h2> "Tôi cưới vợ vì tình yêu, nhưng ngay khi có con gái đầu lòng, chúng tôi bắt đầu nảy sinh mâu thuẫn. Con gái tôi xấu đến khó tin, tới mức khiến tôi kinh hoàng", Feng cho biết.
Vợ anh Feng trước và sau phẫu thuật thẩm mỹ. Ảnh: Gossipwelove. Tuy nhiên, em bé chẳng giống cha cũng như mẹ, vì thế Feng đòi được biết cha đẻ của đứa bé, vì anh cho rằng có thể vợ mình đã ngoại tình với người khác. Hóa ra vợ anh không phản bội, mà chỉ che giấu sự thật rằng cô đã dành 100.000 đôla để phẫu thuật thẩm mỹ thay đổi hoàn toàn gương mặt trước khi gặp chồng.
Biết chuyện, Feng đã đâm đơn ly dị vì cho rằng cô vợ lừa đảo để cưới anh. Quan tòa thông cảm với người chồng này, và phán quyết người vợ phải trả đủ tiền kiện.
(Vnexpress)