Hạng B2
27/3/13
168
5.747
93
So sánh ko chuẩn
Dù này là loại dù bơm tức thì bằng khí chứ có lợi dụng vận tốc rơi và không khí để bung như dù thường đâu
Em chưa thấy dù đó. Nhưng đâu phải chỉ nhảy, mà còn điều khiển và biết cách đáp nữa. Bên này ko bị xe cán chết cũng vướng dây điện chiếc. Thôi em đu dây an toàn hơn. Tuy rằng em đã học qua khoá nhảy dù

Ba lô có thể biến thành dù thoát hiểm giúp tiếp đất an toàn

Hạng C
16/4/12
988
50.269
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Em chưa thấy dù đó. Nhưng đâu phải chỉ nhảy, mà còn điều khiển và biết cách đáp nữa. Bên này ko bị xe cán chết cũng vướng dây điện chiếc. Thôi em đu dây an toàn hơn. Tuy rằng em đã học qua khoá nhảy dù

View attachment 1802760
Clip trong link sờ sờ đó, người nhảy chưa cần nhảy, chỉ kéo dây: dù đã bung 2/3 rồi họ mới ngả lưng xuống, ra khỏi cửa sổ thì dù đã tác động 90%.
Dù này ko cần điều khiển ( ngoại trừ giai đoạn kéo dây ban đầu) và cũng ko cần biết cách đáp: chỉ có độc một động tác là ngả lưng ra như nằm ườn trên gường chờ người tình phụt vào.

Tóm lại em đọc - hiểu có vấn đề lớn
https://vnexpress.net/khoa-hoc/ba-l...thoat-hiem-giup-tiep-dat-an-toan-3857958.html

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: David le
Hạng B2
27/3/13
168
5.747
93
Clip trong link sờ sờ đó, người nhảy chưa cần nhảy, chỉ kéo dây: dù đã bung 2/3 rồi họ mới ngả lưng xuống, ra khỏi cửa sổ thì dù đã tác động 90%.
Dù này ko cần điều khiển ( ngoại trừ giai đoạn kéo dây ban đầu) và cũng ko cần biết cách đáp: chỉ có độc một động tác là ngả lưng ra như nằm ườn trên gường chờ người tình phụt vào.

Tóm lại em đọc - hiểu có vấn đề lớn
Hi hi tại em chưa xem link mà chém rồi.