Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Tùy bạn nghĩ sao cũng đc. Mình ko ép bạn.
Mỗi ng 1 ý kiến 1 suy nghĩ .

Khuyên ông câu chân tình nếu muốn theo nghề sale hãy trang bị thêm nhiều kiến thức và học hỏi anh em trên os này.

Hạng B1
28/4/18
89
162
33
32
Vãi câu người giàu ko tính, người nghèo tính chi li.
Xin lỗi ko biết bác theo ngành sale bao lâu r chứ sale mà phát ngôn khách hàng giàu, nghèo là biết tương lai công ty sớm chiều nó ntn rồi. Với sale chỉ có khách hàng hoặc ko là khách hàng. Với ndt thì lợi nhuận trước mắt (lướt) hay lợi nhuận lâu dài (ôm bom). Nói thế cho nó vuông.
Định nghĩa bao nhiêu là giàu, bao nhiêu là nghèo ? Nó là bất định. Còn tính toán chi li thì người mua nào cũng tính. Hơn nhau chỗ nắm thông tin và nhận định thôi bạn.
Còn với các anh chị trên OS đây thì về kinh nghiệm, kiến thức, thông tin, nhận định đều ko phải loại non tay yếu nghề. Ngậm đắng cũng nhiều và nếm ngọt cũng ko ít. Nếu quả thực bạn muốn giới thiệu hàng hoặc nhờ tư vấn thì nên đặt tiêu đề rõ ràng, ngắn gọn. Đồ ngon thì có hang cùng ngõ hẻm khách cũng đến. Giật tít theo kiểu mì ăn liền ở đất có thép, thành đồng có lõi thì trật bài trật sách r.

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Sêu lày mới nứt mắt chửa có chút kinh nghịm lào... nói về tuổi trong cái nghành bđs thì chỉ dạng abc chả có chút kiến thức về mãng bđs chút lào mà mở 2 cái thớt tiêu đề giựt tít thuộc dạng nu có hạng !!!
Haizda...

• Like
Reactions: Vũ Dũng
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cho nó qua cnl cho mấy thánh chém cho dzui..
Tui mở hàng:

Rồng lộn uốn mình há mỏ phun
Mạnh nước dâng trào cứ thế tuôn
Đất trời điên đảo bên cồn cát
Cồn lặc, cồn lào dậy sóng luôn
Há há...

Cồn: là ốc đảo nhỏ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/10/19
1.233
4.324
113
Chủ dự án thì giàu, bảo là ổng không tính toán khi mua đất làm dự án, hoặc không tính toán khi bán thì lọa thật.