Hạng F
28/8/19
6.699
11.386
113
Palm Beach, Florida, US
Hết tượng để xây, hết chỗ đặt cổng chào, hết vỉa hè để lát gạch thì ta ra đường làm gờ giảm tốc! Mục đích chỉ để moi tiền ngân sách còn có cái chấm mút chứ!

• Like
Reactions: fullthrottle
Hạng F
3/10/15
9.851
12.127
113
Gờ giảm tốc chả có ý nghĩa gì với tổ lái.
Thậm chí nó còn khoái cái gờ ấy.
Còn xe đi bình thường thì bị dập xót hết cả xe.
Gờ giảm tốc đúng thì nên làm dày rộng ra sẽ êm ái chút đỡ tưng xe.
Chứ mà làm như ở Trương Định thì toi.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng F
28/8/19
6.699
11.386
113
Palm Beach, Florida, US
Gờ giảm tốc chả có ý nghĩa gì với tổ lái.
Thậm chí nó còn khoái cái gờ ấy.
Còn xe đi bình thường thì bị dập xót hết cả xe.
Gờ giảm tốc đúng thì nên làm dày rộng ra sẽ êm ái chút đỡ tưng xe.
Chứ mà làm như ở Trương Định thì toi.
Nhắc Trương Định Tao Đàn mới nhớ, chạy 2b mình toàn lách sát lề chỗ ko có gờ!

Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Có bác nào mỗi lần đi ngang Phan Rí Thành đều chửi thề như em không? Em muốn tu mà tụi nó không để mình tu. Gần tới khúc đường cong thì làm vài cái giảm tốc cho người lạ đường lưu ý thôi, đàng này nó cho chơi Hugo cưỡi đà điểu cả mấy trăm thước rất đều đến khó chịu. Dân địa phương mà đi xe Trung Quốc có ngày thấy bánh chạy trước xe.
Dân Tây Ninh thì lại nghiện vạch liền,đi đâu cũng thấy vạch liền, giữa đồng không mông quạnh cũng vạch liền. Mấy chục cây số từ TP Tây Ninh đi Tân Châu đa phần là vạch liền mà lại là 2 vạch mới căng chứ. Gặp chiếc công nông hay container là coi như xong. Nói vui, muốn qua hỏi cưới em gái nhà đối diện mà đi đúng luật nhiều khi tới nơi thấy ẻm đẻ rồi. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/12/15
145
97
28
Dist 07
kkk mấy bác ơi, cuối năm rồi mà còn dư nhiều nên phải xài để sang năm được bơm tiếp chứ lị kkk :cool::D:p.

p/s bác thietbiloc đổi xe chưa hay vẫn em etiga màu xanh hỉ?

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Đi qua mấy cái gờ giảm tốc nó cà tưng, cà tưng trong lúc mình đang mắc đ...ái nên thốn bỏ mợ luôn.