Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/5/14
0
14
2
30
Em nghĩ nó tính 3 năm sau có thêm cái cầu ra ĐLĐT (kết nối vs Thủ Thiêm) + Tiện ích được xây dựng theo quy hoạch (TTTM, bệnh viện, trường học, công viên, TTVH-TT) + Vành đai 2 hoàn thành (xe cont không đi qua ĐVC) + Dân cư đã đến ở đông hơn + Uy tín của Capitaland => Cái giá 30tr/m2 là chấp nhận được.
Còn như hiện tại mà 30tr thì CĐT sốt rét.
Tiện thể cho em hỏi thông tin khu đất đối diện Vista Verde

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/3/12
184
18
18
www.masteri-thaodien.com.vn
Em nghĩ nó tính 3 năm sau có thêm cái cầu ra ĐLĐT (kết nối vs Thủ Thiêm) + Tiện ích được xây dựng theo quy hoạch (TTTM, bệnh viện, trường học, công viên, TTVH-TT) + Vành đai 2 hoàn thành (xe cont không đi qua ĐVC) + Dân cư đã đến ở đông hơn + Uy tín của Capitaland => Cái giá 30tr/m2 là chấp nhận được.
Còn như hiện tại mà 30tr thì CĐT sốt rét.
Tiện thể cho em hỏi thông tin khu đất đối diện Vista Verde
Khu đối diện với Vista Verde là dự án The CBD Premium home, dự án của tổng cục 2, Bộ Quốc Phòng, giá đợt đầu 16-17 chai/m2. Bán hết giờ mở bán đợt 2 giá từ 17-19tr/m2. 2 hầm, 5 tầng thương mại, rạp phim, hổ bơi..., 18 tầng giao nhà hoàn thiện cao cấp. diện tích 2PN 63m2 thiết kế cực kỳ hợp lý. nhà mẫu rất đẹp. Bác nào xem nhà mẫu nhắn em.

Tập Lái
26/5/14
8
3
3
37
Khu đối diện với Vista Verde là dự án The CBD Premium home, dự án của tổng cục 2, Bộ Quốc Phòng, giá đợt đầu 16-17 chai/m2. Bán hết giờ mở bán đợt 2 giá từ 17-19tr/m2. 2 hầm, 5 tầng thương mại, rạp phim, hổ bơi..., 18 tầng giao nhà hoàn thiện cao cấp. diện tích 2PN 63m2 thiết kế cực kỳ hợp lý. nhà mẫu rất đẹp. Bác nào xem nhà mẫu nhắn em.

Hạng B2
20/4/14
111
39
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
Móa, nghĩ sao vậy trời. 20 ko biết có người mua chưa mà bán 30 giao nhà thô. Potay toàn tập.
30 về mua vista, estella vô ở ngay chứ ai đi mua cái dự ớn trên giấy để sống chung với xe container.
nếu bác có khả năng thì cứ về đấy mua, cũng tiện đó bác, bác có thử đi xem vị trí đó chưa bác ?
Khi đường vành đai trong hoàn thành thì xe container sẽ chạy đường đó. Bác nghĩ sao cái ủy bang to bả chảng ngay trên đường Đồng Văn Cống mà để cho container chạy hoài, kế bên đó còn có cả kho bạc ngân hàng nữa chứ, bác suy nghỉ thử xem sao bác ah.

Tập Lái
6/6/13
16
19
13
40
HCM
thông tin cập nhập mới nhất là sau mấy ngày mở bán, bác capitaland đã bán dc hơn 90 căn. em cũng đang thắc mắc đây, ai cũng chê giá cao mà sao các bác vẫn mua nhỉ?

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113
thông tin cập nhập mới nhất là sau mấy ngày mở bán, bác capitaland đã bán dc hơn 90 căn. em cũng đang thắc mắc đây, ai cũng chê giá cao mà sao các bác vẫn mua nhỉ?

Bên kia nói chào 300 căn đợt này, vậy là mới dc có 30%.

PMH mỗi lần chào đều nói bán trên 80%, chắc nói xạo quá.

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Khu đó 30T/m2, mới mở hàng mà đã bán được 90 căn (30%)..
Nhà thương Biên Hòa coi bộ lên khu này mở chi nhánh cũng đắt hàng.

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.256
93

Có nói bán hết sạch rồi cũng không có ai kiểm chứng. Sau đó sẽ là 1 loạt các tin rao từ mấy sàn gd thứ cấp bán "cắt lỗ" vài trăm trẹo. Trò này thằng cđt nào cũng xài. Bác nào muốn mua xin mời cứ ung dung ngồi chơi xơi nước nhét tiền NH mỗi tháng kiếm chục trẹo. 2 năm nữa nó gần xong hãy xuống tiền. Căn hộ giờ đâu đâu cũng là hàng dội chợ. Ở vị trí đó lại càng khó mà hot được.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.362
113
Chính xác con gà ác
Có nói bán hết sạch rồi cũng không có ai kiểm chứng. Sau đó sẽ là 1 loạt các tin rao từ mấy sàn gd thứ cấp bán "cắt lỗ" vài trăm trẹo. Trò này thằng cđt nào cũng xài. Bác nào muốn mua xin mời cứ ung dung ngồi chơi xơi nước nhét tiền NH mỗi tháng kiếm chục trẹo. 2 năm nữa nó gần xong hãy xuống tiền. Căn hộ giờ đâu đâu cũng là hàng dội chợ. Ở vị trí đó lại càng khó mà hot được.

Status
Không mở trả lời sau này.