Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Khi thay xong cao su chân máy, hiện tượng tiếng động cơ dội vào khoang máy hết hẳn . Nhưng vẫn rần 1 tý khi dừng xe vẫn để số D, ktra kỹ thì do máy nổ ko đeu, tạo nên cộng hưởng. Làm lại mấy cây sup bắp hy vọng sẽ hết hiện tượng này.Khi nào rảnh rỗi em tháo ra ktra xem sao. Em đang nghi do dây phin bị yếu chứ ko phải sup bắp
Em dọn để dùng cho gia đình có trẻ em nên bọc lại bộ ghế cho sạch ạ, thiệt hại 4,8 tr ( giá uu đãi , hihi)

Hạng B2
5/9/12
251
172
43
Khi thay xong cao su chân máy, hiện tượng tiếng động cơ dội vào khoang máy hết hẳn . Nhưng vẫn rần 1 tý khi dừng xe vẫn để số D, ktra kỹ thì do máy nổ ko đeu, tạo nên cộng hưởng. Làm lại mấy cây sup bắp hy vọng sẽ hết hiện tượng này.Khi nào rảnh rỗi em tháo ra ktra xem sao. Em đang nghi do dây phin bị yếu chứ ko phải sup bắp
Em dọn để dùng cho gia đình có trẻ em nên bọc lại bộ ghế cho sạch ạ, thiệt hại 4,8 tr ( giá uu đãi , hihi)
Chừng nào làm xong bác cho vài tấm hinh của e nó nhe bác,có gì e đu theo bác luôn, e cũng tính làm nội thất giống bác

Hạng B2
9/4/10
192
195
43
Xe đời này hình như chật hơn đời trước. Không biết máy móc có hơn không chứ em thấy form không đẹp bằng

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bỗng dưng con gái em nhắc, ngắm lại thấy nhớ cái mông em nó quá ( hôm đi Vĩnh Long chơi có chạy thử Sienna 2005 cảm giác sao không đã như em nó )
dsc03317-jpg.164628

Giá như em giỏi kỉ thuật = 3/10 như Bác Cường, Bác Tuyên, Bác Tôm, Bác Dũng BS, Bác Huy ba phân ..... em giữ em nó lại ;)
Nhớ lần đầu không biết, gạt hết lốc máy sưởi nóng, con gái bẩu cha ơi xe mình cháy cái gì mà nó thổi vô chân con nóng quá ( hoảng luôn ) :) ghi lại chuyện củ thấy Nhớ !

Chỉnh sửa cuối: