Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bỗng dưng con gái em nhắc, ngắm lại thấy nhớ cái mông em nó quá ( hôm đi Vĩnh Long chơi có chạy thử Sienna 2005 cảm giác sao không đã như em nó )
dsc03317-jpg.164628

Giá như em giỏi kỉ thuật = 3/10 như Bác Cường, Bác Tuyên, Bác Tôm, Bác Dũng BS, Bác Huy ba phân ..... em giữ em nó lại ;)
Nhớ lần đầu không biết, gạt hết lốc máy sưởi nóng, con gái bẩu cha ơi xe mình cháy cái gì mà nó thổi vô chân con nóng quá ( hoảng luôn ) :) ghi lại chuyện củ thấy Nhớ !

Ngoại trừ xe của em ra, chỉ tính các xe còn lại của mấy bác mà huynh vừa nêu, nếu xét về độ nguyên thủy và tình trạng còn lại của xe thì tất cả đều hơn xe của em. Họ có rành về dòng previa này ko? Xin thưa là rất rành, nhưng chi phí mà họ tiêu tốn cho xe còn nhiều hơn em nữa. Vậy vấn đề ko phải ở chỗ là rành hay ko rành, mà nó phụ thuộc vào độ "tưng" của máu:D

Đơn cử như A.Tôm nhà mềnh, đã vứt 200 chịu bay vèo qua cửa sổ mà em thấy chiếc xe cũng ko có thay đổi gì nhìu, đến cái đèn lái xe-non mà còn hư lên hư xuống nữa là . . . . hé hé

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Bỗng dưng con gái em nhắc, ngắm lại thấy nhớ cái mông em nó quá ( hôm đi Vĩnh Long chơi có chạy thử Sienna 2005 cảm giác sao không đã như em nó )
dsc03317-jpg.164628

Giá như em giỏi kỉ thuật = 3/10 như Bác Cường, Bác Tuyên, Bác Tôm, Bác Dũng BS, Bác Huy ba phân ..... em giữ em nó lại ;)
Nhớ lần đầu không biết, gạt hết lốc máy sưởi nóng, con gái bẩu cha ơi xe mình cháy cái gì mà nó thổi vô chân con nóng quá ( hoảng luôn ) :) ghi lại chuyện củ thấy Nhớ !
Em nó đã cày cùng em khoảng 25k km , Em cũng thay thế và điều chỉnh em nó khá nhiều. Em thay luôn nắp quylat, máy êm ru , chạy bốc và lợi xăng hơn .

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Em nó đã cày cùng em khoảng 25k km , Em cũng thay thế và điều chỉnh em nó khá nhiều. Em thay luôn nắp quylat, máy êm ru , chạy bốc và lợi xăng hơn .
Đời cao thế mà vẫn thay nhiều vạy...

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com

Em muốn nó hoàn hảo mà Bác . Máy móc , phụ tùng giống hệt Cam 2.4 nên kiếm đoof đơn giản lắm ạ

Thông tin mà bác cung cấp rất quan trọng cho AE chơi dòng xe này. Bác có thể nói rõ hơn là bác đã thay những phụ tùng gì của Camry 2.4 cho Previa ko ah?

Ví dụ: Nắp quy-lát của Cam 2.4 có thể gắn cho Previa 9x?
Rất mong sự phản hồi từ bác - thông tin có giá trị "dinh dưỡng" cao. :3dtanghoa:

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Thông tin mà bác cung cấp rất quan trọng cho AE chơi dòng xe này. Bác có thể nói rõ hơn là bác đã thay những phụ tùng gì của Camry 2.4 cho Previa ko ah?

Ví dụ: Nắp quy-lát của Cam 2.4 có thể gắn cho Previa 9x?
Rất mong sự phản hồi từ bác - thông tin có giá trị "dinh dưỡng" cao. :3dtanghoa:
Hình như người ta là Previa 200X chứ hổng phải Previa 9X đâu mà mơ

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Oh! Nếu vậy thì em lại trở về bươi móc mớ phụ tùng cũ của em đây:D
Xe em lấy lại của Bác Hậu đấy ạ, máy giống cam 2,4 nên e bê nguyên cục quylat bên cam về thảy vô luôn. những món lặt vặt như cảm biến gió, cảm biến nhiệt ... cũng giống camry ạ.
Em đang đijnh thay 4 cái phuộc nhún mà ko biết có giống inova ko nữa.

• Like
Reactions: DANG THIEN AN