Bac nao bi stress: Phd, Toyzace, Tlh, Dct, Huygb.....cho em hoi...

Hạng F
1/5/09
6.754
1.125
113
Polts Vietnam - Tp HCM
....thay cac bac lo bac dau vi chuyen di XNL, nguy co co bac bi so tret nen em ru trua nay co bac nao ranh di nhau thit rung xa tret voi em hong...hihi...

Sorry bua nay mang cty em lai bi troi danh nua rui, post bai bang phone chiu kg bo dau dc va cung kg ban ve so duoc hic.....

Chủ đề tương tự

Người đăng: phong89
Người đăng: cafe_mine
Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Xác nhận
confirm
Đi nhậu sắp xếp cuối tuần để em được tham gia nghen cò Bôn ..đa tạ đa tạ

Hạng D
22/2/08
4.296
434
83
50
google.com
Xác nhận
confirm
PHD, HUYGB,TUONGLAHAY đang họp khẩn cấp tại cafe tình Thủ đức, chưa biế hết xì tress chưa

Hạng F
1/5/09
6.754
1.125
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Ok, de em alo gai do, bac Toyzace rang du theo nha em thay moi lam HT co may ngay ma xuong sac qua hihi....
@ ong So: cuoi tuan gap Kia fc nhau do, nho tham gia nha, thu tien phat hoai ngai lam :p

Hạng D
18/1/08
1.935
487
83
Xác nhận
confirm
POLTS nói:
Ok, de em alo gái đó, bac Toyzace rang du theo nha em, thay moi lam HT co may ngay ma xuong sac qua hihi....
@ ong So: cuoi tuan gap Kia fc nhau do, nho tham gia nha, thu tien phat hoai ngai lam :p
Để em phụ bác Polts,:D

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Xác nhận
confirm
dhnam nói:
POLTS nói:
Ok, de em alo gái đó, bac Toyzace rang du theo nha em, thay moi lam HT co may ngay ma xuong sac qua hihi....
Để em phụ bác Polts,:D
Kì này Ban khổ tức hết sì chét roài:D:D... cò Bôn không bỏ dấu khéo thế

Hạng D
23/3/10
1.245
610
143
Xác nhận
confirm
POLTS nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Ok, de em alo gai do</span>, bac Toyzace rang du theo nha em thay moi lam HT co may ngay ma xuong sac qua hihi....
Ok, để em alo gái đó - gái đó là gái nào vậy bác, em méc à nha

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.793
1.084
113
51
Xác nhận
confirm
toyZace nói:
PHD, HUYGB,TUONGLAHAY đang họp khẩn cấp tại cafe tình Thủ đức, chưa biế hết xì tress chưa
Lão Đàm cũng vừa đi Sing về trong đêm, tham gia luôn nè.

Last edited by a moderator:

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook