Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
đúng rồi bác, 640 là giá lăn bánh, đã có BH vật chất 2 chiều ( hơn 8tr), đã có ghế da (hãng thay), chưa có camera de, đầu CD zin theo xe ko phải DVD. bản 4 cửa thì hình như cao hơn 30tr
ghế da hãng thay tính bao nhiêu hả bác, xe tui mới lấy t3 vẫn ghế nỉ

• Like
Reactions: autumn06
Hạng B1
27/3/15
96
94
18
35
ghế da hãng thay tính bao nhiêu hả bác, xe tui mới lấy t3 vẫn ghế nỉ
bác lấy lúc tháng 3 là bao nhiu vậy bác??? cảm nhận về em nó tới nay như nào bác ơi ^^ chia sẻ cho anh em với

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
bác lấy lúc tháng 3 là bao nhiu vậy bác??? cảm nhận về em nó tới nay như nào bác ơi ^^ chia sẻ cho anh em với
xong suôi là 649 tr bác, đi thì ok, nhưng nói thật nếu bác chỉ đi 1 mình là chính thì hãy mua. còn nếu hay dùng đi cả gia đình thì chả khác gì bác dang hành xác họ đấy,vì ghế sau nó dựng đứng nên ngồi đau lưng lắm. đây là một thất bại về thiết kế nội thất cho loại xe này, cục nợ của tôi đấy

• Like
Reactions: 4phuong.vn
Hạng B2
2/3/15
117
189
43
Bác nào cần thay anten râu của Accent thành anten vây cá mập như hình thì ới em nhé. Chất lượng sóng sánh vi vu tầm 90% so với anten râu, lắp đặt cực dễ chỉ cần xoay ngược kim đồng hồ mở cần anten ra, gắn ốc dây anten vây cá (kèm sẵn) vào chân anten trên mui rồi chỉ việc canh cho ngay và chụp lên, dán bằng keo 3M cường lực nên rất chắc chắn, nhưng muốn về zin thì cũng đơn giản chỉ cần lấy dao rọc giấy cắt đi phần keo bóc anten vây cá ra là xong, không ảnh hưởng lớp sơn cũng như chân anten zin nhé.

Em thấy loại này trên thị trường đồ chơi xe rất hiếm, chỉ bán loại chụp trang trí chứ ko có mạch bắt sóng bên trong nên em ship về sử dụng, đồng thời bán cho bác nào cần với giá bèo, chia sẻ là chính chứ em không phải dân bán đồ xe hơi, em chỉ có mỗi loại anten này thôi ợ. Giá em để lại 330.000/ cái. Bác nào cần LH Nam 0943.999.399.

Một số hình để các bác tham khảo:
Newest-design-special-radio-shark-fin-antenna-signal-shark-fin-WITH-BLANK-fit-Hyundai-ix35-3M.jpg

High-Quality-2009-2010-2011-2012-2013-2014-Hyundai-i30-Car-Antenna-Radio-Shark-Fin-Antenna.jpg

Subaru-XV-Radio-font-b-shark-b-font-font-b-fin-b-font-font-b-Car.jpg

Shark-fin-font-b-antenna-b-font-special-car-radio-aerials-shark-fin-auto-font-b.jpg

• Like
Reactions: tranvibaclieu