Tập Lái
8/9/16
1
1
1
39
  • Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Moi lam 1 em accent blue at 2015 chay suong vo cung ko hoi han khi da quyet dinh mua. Xe moi de zin chay ko them gan do trang tri gi het de khi nao tray cho nao minh mua do trang tri cho do. Hihi. Minh chu yeu mua nhieu khan xin de rua va lau xe. Khan lau kieng dung khan da cuu, khan rua xe dung khan 3m, khan lau kho dung khan han quoc. Chay toyo xit bong da de ko bam bui va nuoc. Xe do it chi xit nuoc va dung khan lau so. Khi nao xe do nhieu moi dung xa bong sonax rua. Xe moi di ve con nong ko nen rua de nguoi roi hay rua. Khi chay xe chinh nut trip ve muc tieu hao nhien lieu bao nhieu l/km de kiem che cam xuc dap ga vua phai se do bi hao xang.
Bác oánh dấu ko dc hả bác. Đọc cmt của bác mà loạn hết cả óc ahihi

• Like
Hạng B1
12/8/07
75
5
18
Bác cho em biển số xe, em kiểm tra xem xe bác có dùng phuộc nhún thuộc dạng bị lỗi phải thay mới không nhé, em gửi kèm hình ảnh quy trình thay thế, mã phụ tùng của phuộc nhún bị lỗi làm hệ thống treo có cảm giác mềm, yếu

Chào cụ phutungnamviet, xe tôi ở Hn, có nhờ cụ check vụ lỗi giảm xóc được ko vậy?

cảm ơn cụ!

• Like
Tập Lái
15/10/15
2
1
1
34
Đà Nẵng
www.facebook.com
Em đang đi con Accent 2014, tính thay cặp bóng Led cho đèn chính của xe, đèn loại bi projector chân 9005. Khổ nổi mua bao nhiêu cặp rồi mà vẫn ráp vào không vừa. toàn bị lồi ra ngoài không gài được cái nắp che bụi.
Bác nào có kinh nghiệm vụ này. hay đã từng thay rồi giới thiệu e con đèn nào ok với ạ. Em xin cảm ơn.
Bong rin giờ tối qua đi không thấy gà gì nữa rồi ạ.

Attachments

• Like
Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Em đang đi con Accent 2014, tính thay cặp bóng Led cho đèn chính của xe, đèn loại bi projector chân 9005. Khổ nổi mua bao nhiêu cặp rồi mà vẫn ráp vào không vừa. toàn bị lồi ra ngoài không gài được cái nắp che bụi.
Bác nào có kinh nghiệm vụ này. hay đã từng thay rồi giới thiệu e con đèn nào ok với ạ. Em xin cảm ơn.
Bong rin giờ tối qua đi không thấy gà gì nữa rồi ạ.
tốt nhất là lắp bi xenon gầm bạn à