Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Bác nào có số đây thép của quan chức Nissan share cho em với để em hỏi thăm qui trình giao xe từ nhà máy về đại lý hết bao nhiêu thời gian. vì chiều hôm qua em đt cho Lảo Duy sếp của đại lý Cần thơ lão ấy bô-lô bô-la mà vẩn không chốt được ngày giao xe .

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
dinhngo nói:
Bác nào có số đây thép của quan chức Nissan share cho em với để em hỏi thăm qui trình giao xe từ nhà máy về đại lý hết bao nhiêu thời gian. vì chiều hôm qua em đt cho Lảo Duy sếp của đại lý Cần thơ lão ấy bô-lô bô-la mà vẩn không chốt được ngày giao xe .
Thôi Bác lấy lại cọc qua em giao xe liền luôn cho.^^.

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Lúc làm hợp đồng nó ghi thời hạn giao xe là tháng 7/2011 . mà giờ chưa hết tháng mình đâu đòi tiền cọc lại được Bác ! Em không tưởng tượng có hảng xe nào mới khai trương đại lý hơn tháng lại để cho làm ăn kiểu nầy !!!!!!

Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
dinhngo nói:
Lúc làm hợp đồng nó ghi thời hạn giao xe là tháng 7/2011 . mà giờ chưa hết tháng mình đâu đòi tiền cọc lại được Bác ! Em không tưởng tượng có hảng xe nào mới khai trương đại lý hơn tháng lại để cho làm ăn kiểu nầy !!!!!!

Dạ, em nó còn mới chắc do yếu vốn nên phải bán kiểu gối đầu, nhận tiền chiếc này mới mua chiếc khác về được. Cá nhân em nghĩ thế

luc
Hạng B2
4/7/10
290
7
0
sập tiệm chắc luôn... có 1 chiếc xe mà ĐL vào nói xấu, bôi nhọ, lôi kéo khách của nhau...

Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
ngocdinh nói:
hiện nay có nhiều vấn đề khó khi bán Livina. Vì vậy bác nào pro thì lên đây cùng góp ý tường để bôi trơn tai khách hàng nhé
3 vấn đề chính cần giải quyết:
  • Bản thân cái xe đã tốt chưa? Tìm các trang trên mạng xem mọi người ném đá là biết. Cái xe có thể okie nhưng không phù hợp thị hiếu/nhu cầu của nhiều người thì cũng vứt.
  • Chất lượng đội ngũ sâu Nissan ra sao??? Hệ thống đại lý/trung tâm sửa chữa?
  • Chính sách bán hàng????

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Em mới thấy số đường dây nóng của Nissan VN gọi phản ảnh được một Bác hỏi rất cặn kẻ hẹn sẽ trả lời sau khi kiểm tra . mà không biết có trả lời không nữa. nếu không trả lời luôn thì chuối cả nãi. em đợi qua tháng sẽ đòi tiền cọc lại kêu đứa em múc hiệu khác. ứ chơi Nissan nữa.

Tập Lái
1/7/11
27
0
0
Bộ người nhà em cũng đặt xe GL thấy bảo nhận xe nhanh lắm mà.