Hạng B2
3/6/10
203
6.229
93
Xe_chuong_ga nói:
taxi_dù nói:
Em nghe nói KIA lởm lắm, tole mỏng, chạy bồng bềnh và dễ say :) bán lại thì mất giá không giữ giá như toy. Em chưa có xe, nhưng có chắc cũng ráng mua BMW hoặc merc ;) hay ít ra cũng Mit gala như KT. (chỉ cần thấy HP KIA chạy mit là biết)
Kinh...chưa có xe mà phán như thánh vậy....he he....:D
thì em nghe sao nói vậy mà bác :)...chứ 120 em một tay chạy, một tay hút thuốc...he...he.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hix vừa hút vừa lái tàn nó bay vô mắt thì sao? Chả biết các bác chạy ở đâu mà nó ghê ghớm vậy, chứ em thường xuyên chay 100-110 cây chuối trên ql 51 có thấy gì đâu, chậm như rùa à....vì chạy như vậy mà còn bị mấy cái Spark nó qua mặt hoài...he he...

Hạng C
2/12/10
808
10
18
57
Xe_chuong_ga nói:
Hix vừa hút vừa lái tàn nó bay vô mắt thì sao? Chả biết các bác chạy ở đâu mà nó ghê ghớm vậy, chứ em thường xuyên chay 100-110 cây chuối trên ql 51 có thấy gì đâu, chậm như rùa à....vì chạy như vậy mà còn bị mấy cái Spark nó qua mặt hoài...he he...
Chào anh. Anh vi phạm lỗi quá tốc độ. Xin anh cho kiểm tra giấy tờ...

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Xe_chuong_ga nói:
Xe_chuong_ga nói:
Biển một bên và em một bên ... 72A-010.73
Xong phin :D:D:D:D xe chính chủ cũng như chính chủ "tự thú" nên có thể gửi giấy phạt nguội về tận nhà được rồi.....ra cây ATM nào đó chuyển là được :D:D:D:D

@Bác chủ: "cảm giác" về tốc độ thôi bác, chứ chạy ở 100 cây chuối thì thằng nào cũng có cảm giác "rất là Yomost" cả :D:D:D có thể xác xe có độ nặng khác nhau / công suất khác nhau nên độ tăng tốc khác nhau khi bác thốc gas nên có cảm giác thế thôi....

16/12/12
217
1
16
47
BRVT
Xe_chuong_ga nói:
taxi_dù nói:
Em nghe nói KIA lởm lắm, tole mỏng, chạy bồng bềnh và dễ say :) bán lại thì mất giá không giữ giá như toy. Em chưa có xe, nhưng có chắc cũng ráng mua BMW hoặc merc ;) hay ít ra cũng Mit gala như KT. (chỉ cần thấy HP KIA chạy mit là biết)
.............

Tay Taxi_dù chém gió ác quá, 120_ 1 tay chạy 1 tay hút thuốc, đúng là cái nick name .....rất hợp với dáng em

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
Chivas_chuối hột nói:
Xe_chuong_ga nói:
taxi_dù nói:
.............

Tay Taxi_dù chém gió ác quá, 120_ 1 tay chạy 1 tay hút thuốc, đúng là cái nick name .....rất hợp với dáng em
Miẹ taxi dù bán con Forte roài hả =)) lão đá xoáy gúm hỉ :D:D:D
Các bác ui, lão T.Dù chạy ác lắm, nhưng chưa dám đua đèo vs ae siu nhơn của KIA đâu, hẻm có cửa là hẻm có cửa :D:D:D
PS: khactrung ới ời...có người chửi xéo mi kìa :D

Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
- em chạy kia sò, khoảng 120 trên cao tốc Trung Lương, bình thường như cân đường hộp sữa, không biết mấy xe kia khác như thế nào nhỉ