Hạng B2
20/5/11
257
0
16
Hôm bữa mình đi hướng từ ngã bảy tới nhi đồng 1 để vô khám cho f1, chạy tới ngã tư sư vạn hạnh và lý thái tổ mình thấy cái bảng cấm đậu mình nghĩ trong bụng chắc đoạn này cấm đậu lên mình rà xe tấp vô lề thì có một xxx mặt đen thui (chắc anh này đứng đường nhiều quá) thổi mình vì lỗi có bảng cấm dừng cấm đậu mà dám dừng lại....abc... bala balap... một hồi ...????. mình tức quá mấy hôm sau có dịp đi ngang đây căng mắt nhìn kỹ lắm mới thấy cái bảng cấm dừng cấm đậu thì ra là cái cây che khuất tầm nhìn ( thực sự nếu ai chạy qua đây lần đầu sẽ ko nhìn thấy cái bảng này) bữa mình bị thổi cũng có một anh taxi nữa hôm mình đi ngang cũng gặp hai xe 4 chỗ bị dính chưởng nói chung khúc này rất rễ bị vì cái cây mắc dịnh đó,

em ko chụp hình có cái này cho các bác rễ hình dung.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
trời hôm trước em dừng ở đây, ung dung ngồi trên xe đợi vì em chỉ thấy bảng cấm đâu chứ k thấy bảng kia. Cũng may lúc đó 1h trưa nên chắc xxx chưa làm việc, thôi phải cẩn thận mới được. Cám ơn bác chủ nhé

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
sao bác không vào siêu thị ngay mũi tàu đậu cho thoải mái

Hạng B2
20/5/11
257
0
16
ga con nói:
sao bác không vào siêu thị ngay mũi tàu đậu cho thoải mái

bữa đó tính tấp vô cho bà cả và f1 xuống rồi lủi vô hẻm gần mũi tàu đợi... ai ngờ đâu.

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon
vậy mới cấm bữa nay ha bác,ngày nào e cũng thấy taxi đậu dài dài.. tốt nhất vòng qua bên đg đậu chờ.. lúc trc e hay đậu chờ ngay chổ tolet công cộng,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/2/10
135
0
16
Em hay đậu ở siêu thị Satra bên 3/2 (buổi sáng sớm cũng khó mà tìm được chỗ) hoặc dừng chờ trên đoạn đường Sư Vạn Hạnh (chỉ cho dừng, cấm đậu)

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Em thấy đi taxi cho tiện khỏi mất công canh xe mà còn đc đi vào với F1