RE: Bác nào đã đi xe accord 92 rồi

Trích đoạn: co_moi

Các bác cho em hỏi HONDA accord đời 92 máy 2.2 số sàn. Loại này đi có hay hỏng vặt ko? Chạy có thích ko? Đồ đạc của nó thế nào ạh các bác làm ơn cho em biết với
nếu abc1 bảo quản chu đáo thì nó bền vô địch!!

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi

bac cho em hoi ,pho trần bình trọng ở thành phố hồ chí minh hử bác,

Hạng B2
28/12/06
300
1
0
43
ha noi

em dang di connay! vặn lại vít ốc tất cả các thứ trên xe, rồi đi cái xe mazda cua sep đời 2002 thua xa luôn,xe đi đầm , em giải thích nhé: honda loại nay có giảm sóc chữ a cân bằng xe khi cua ,mà nó vào sóc khực khực, chứ ít rung rinh như zace lắm, mà tay lái của nó có hai trợ lực, một là ở bơm chính,và hai là ở phía con ti nối với hộp số đọc công tơ mét cũng có một bơm nhỏ nhỏ đó là lý do tại sao tay lái của nó đến trẻ lên 1 cũng vặn được,nhẹ ,mỗi tội chỉ hơi cổ về hình thức, bác độ lên cho nó hiện đại. à quên khi ngồi trên xe tầm quan sát rất rộng,chỗ cũng rộng,nhung mua thì bác phải chọn kỹ nhé, vì nó cũ rồi mà

Hạng B2
14/9/06
279
2
18

mà sao xe bây giờ em thấy chỉ có công nghệ là hơn còn chất lượng thì ........
em nghĩ chất lượng bây giờ cũng ok mà , nhưng nếu vừa muốn chất lượng vừa cần công nghệ cao thì giá cũng cao theo.Ngoài thị trường có rất nhiều loại đáp ứng được yêu cầu của bác. Theo em được biết Honda accord nhập thùng về năm 1992 thì vào khoảng 120 lượng vàng 9999 (gần 400 triệu lúc đó), giờ này từng đó thóc làm được biết bao nhiêu...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

Acọc là dòng xuất chạy thỉ khỏi phải nghĩ nhưng tội cái tốn xăng và đồ thì đắt thôi, con chạy đầm như camry 3.0 luôn