Thảo Luận Chung Bác nào đã dính NĐ 34 ?

solopidi nói:
hieu_wangler nói:
Em dính rồi, vượt phải các bác ơi. CA Long Thành, đứng chỗ bất ngờ lắm.

Đứng ở đâu mà bất ngờ bác? Tốn kém thóc lúa bao nhiêu?
vừa qua khỏi nhà nghỉ rạng đông là dính chưởng, nếu em " biết điều" thì các chú ấy cũng tha thôi. Nhưng em ký biên bản. Hẹn 1/6 tái ngộ tại ngã 3 thailand. Chẳng biết cái kho bạc long thành nằm đâu nhỉ????

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
34
Chủ nhật vừa rồi, em quẹo trái từ Lê Thánh tôn ra chợ bến Thành ra vòng xoay bị toét còi vì đi vào đường cấm xe hơi.

thế là nụ cười và cái bóp phải làm việc. xong việc rồi bóp nhẹ đi 500K

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere
bác không cần ra kho bạc, ra quán nước trước cửa CA kéo ghế ngồi làm li cafe
khắc có cò đi nộp

bình thường lỗi này 3 xị thôi :D

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
hieu_wangler nói:
solopidi nói:
hieu_wangler nói:

vừa qua khỏi nhà nghỉ rạng đông là dính chưởng, nếu em " biết điều" thì các chú ấy cũng tha thôi. Nhưng em ký biên bản. Hẹn 1/6 tái ngộ tại ngã 3 thailand. Chẳng biết cái kho bạc long thành nằm đâu nhỉ????
kho bạc tại chỗ luôn rồi, bị phàn nàn vụ này nhiều quá.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
hieu_wangler nói:
Vừa qua khỏi nhà nghỉ Rạng Đông là dính chưởng, nếu em " biết điều" thì các chú ấy cũng tha thôi. Nhưng em ký biên bản. Hẹn 1/6 tái ngộ tại ngã 3 thailand. Chẳng biết cái kho bạc long thành nằm đâu nhỉ????
Trạm dừng chân Rạng Đông chứ bác? Nếu đúng vậy thì đoạn này (đường cong, đồng ruộng) là xxx thường xuyên xin tiền xe tải, bắt xe du lịch lấn lane.

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
hieu_wangler nói:
solopidi nói:
hieu_wangler nói:

nộp phạt ngay tại chỗ luôn bác ah
qua nhà nghĩ rạng đông là một cái cua nhẹ , xxx ít khi nào đứng đó lắm . tuyến đường này em đi làm hằng ngày mà . chắc hôm đó bác chủ thớt xui quá . thôi kệ bác ơi cứ nghĩ là đóng góp cho nước giàu dân nghèo

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
bondtit nói:
Em thấy VN đang bị quan trọng hoá cái vụ NĐ34 này. Ta đã có luật, chế tài cũng có, nhưng dân không nghiêm chỉnh chấp hành cũng 1 phần vì XXX không làm đúng luật, không công tâm, không bắt đúng người đúng tội mà chỉ chăm lo ... làm luật.
Nếu bắt đúng luật thì chỉ riêng bắt 2B không thì XXX cũng đủ no rồi :D
Bác đi câu,bác thích câu cá lớn hay cá bé?
XXX cũng vậy thôi,phạt lỗi xe 4B ngon ăn hơn 2B nhiều!
Trong khi đó,2B là phương tiện vi phạm luật GTĐB nhiều nhất!Nếu phạt 2B cho mạnh tay,TNGT cũng như kẹt xe chắc chắn giảm nhiều!
Thôi đành ru lòng mình vậy!
Ai bảo chạy xe hơi làm gì!

Hạng B2
15/1/05
140
110
43
Các bác cứ thích đùa,mấy bác đi sai rồi abc với xx rồi lên đây chửi,hài thật