bh sao hay ta, mình làm bảo hiểm MIC bên toyota NVL, dịch vụ làm ok, đưa xe vô cái 2-3 bữa có xe về, có điều mệt là vô bắt viết biên bản tè lè (toàn nv bh hoặc toyota đọc cho viết, chả biết làm gì, còn bắt photo cả cmnd), cuối năm hết BH chắc qua BH khác cho đỡ mệt quá...............

• Like
Reactions: baohiem.LIBERTY
Hạng B2
10/12/15
164
290
63
43
bh sao hay ta, mình làm bảo hiểm MIC bên toyota NVL, dịch vụ làm ok, đưa xe vô cái 2-3 bữa có xe về, có điều mệt là vô bắt viết biên bản tè lè (toàn nv bh hoặc toyota đọc cho viết, chả biết làm gì, còn bắt photo cả cmnd), cuối năm hết BH chắc qua BH khác cho đỡ mệt quá...............

Cái nầy đơn giản mà bác. gởi cf cho tên nhận xe đó. BH kêu ghi thì nói tên nv lo. tốn vài tờ mà khỏi mất thời gian ngồi ghi lung tung. nv họ cũng vui vẻ hơn khi bàn giao xe.

Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Phục vụ thế là tốt quá rồi bác, viết có vài chữ trên tờ biên bản thôi mà. Chủ yếu là ngta duyệt hồ sơ nhanh và thủ tục nhanh là dc. Bác có đổi bh khác nó cũng bắt anh viết thôi ạ

Hạng B2
14/8/15
307
242
43
39
có bà chị chạy M6, mua bên liberty, bị gì alo nó cái, xong đánh xe quá nó nhận xe tự làm từ A-Z xong có nv bên hãng xe alo kêu lấy xe về quá ngon, đang tính sẽ đổi đây...........
Đổi liberty thì ủng hộ em nha bác :))

Hạng B2
14/8/15
307
242
43
39
Bên liberty tính giá bao nhiêu % trên giá trị xe thế bác
Tính phí bên em dựa vào nhiều yếu tố lắm bác. Ngoài giá trị xe ra nó còn có các yếu tố sau: số odo hiện trên xe ( để căn cứ xe này chạy nhiều hay ít), vùng xe lưu thông ( dựa vào biển số, ví dụ như HCM và HN thì phí cao hơn tỉnh khác), tỷ lệ tổn thất chung của dòng xe đó vào năm trước... Nên phí có dòng xe rẻ hơn thị trường và có dòng mắc hơn.
Để báo phí chính xác nhất bác mật thư em các thông tin sau: dòng xe, năm sản xuất, odo hiện tại và biển sô tỉnh nào để em báo cho bác nhé

• Like
Reactions: loverspeed
Đổi liberty thì ủng hộ em nha bác :))

ok cuối năm hết BH hú liền........... mà thắc mắc 1 điều thấy hơn phiền ở Liberty là nếu bị qua vẹt nhẹ với xe máy, nó chạy mất rồi sao chụp hình hay làm sao để bên BH biết vết trầy xước đó để mốt BH, ra đường thấy mấy xe khác vẽ đầy xe ra mà chưa hiểu bác ơi..........

• Like
Reactions: baohiem.LIBERTY
Hạng B2
14/8/15
307
242
43
39
ok cuối năm hết BH hú liền........... mà thắc mắc 1 điều thấy hơn phiền ở Liberty là nếu bị qua vẹt nhẹ với xe máy, nó chạy mất rồi sao chụp hình hay làm sao để bên BH biết vết trầy xước đó để mốt BH, ra đường thấy mấy xe khác vẽ đầy xe ra mà chưa hiểu bác ơi..........
bác va chạm với xe máy và chạy mất thì bác cứ báo như vậy thôi bác. Còn mấy vết trầy xước thì cứ dùng câu thầ chú: " đường đông, giờ cao điểm, kẹt xe, tay lái yếu nên bị xe máy quẹt".
Mấy cái nhỏ nhỏ dễ mà bác.
Số DT em: 0904.344449
Mail: [email protected]

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Đang sử dụng của UIC nè. Cũng chẳng biết nói sao vì mình cũng đâu có gặp họ. Nhận cái hợp đồng BH từ hãng giới thiệu. cứ bị gì đem xe vô rồi hãng làm hết. gởi chút cf cho mấy nv nhận xe. cứ thế đên hẹn lấy xe về. việc khia báo có nv của hãng viết. Xong! chẳng biết nó tốt hay xấu nữa vì chưa xài cái khác bao giờ.
Minh da su dung Duoc 1 nam va vua renew lai. Nam roi làm bao hiem 2 Lan, noi Chung ok Khi claim bao hiem cung nhanh chong tan tinh huong Dan.

ban can nguoi lien lac khong to dua cho