Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
vậy là v2 bác đã đạt đến mốc "ba vạn chín nghìn".. vậy chắc là chưa thay lần nào, chả tốn nhiêu thay lun cho xong vi vu tiếp khỏi lăn tăn bác ah. Em dự định là năm nay sẽ tiễn v2 em lên đg, thương lắm, nhưng em lại đang ngoại tình tư tưởng với 1 cô đào BIM.. khi em tiễn v2 về với chồng mới em hứa sẽ bảo hành miễn phí 6 tháng cho bất kỳ hư hỏng nào do lỗi của nhà sản xuất hoặc là hoàn tiền nếu sử dụng sau 1 tuần mà kg ưng ý ạh ^^ keke... nhưng em chỉ tiễn khi đã tìm đc tình iu mới thôi ạ...
Vụ mắt mũi của vợ em, tháng này em sẽ đưa đi mổ mắt bác ah, hiện chưa tìm đc chỗ nào ưng ý.. bác có cao kiến gì xin chỉ giáo - mật thư cho em.
Còn mông v2 thì chắc chưa cần bơm mông vội, uổng, để chèng cho việc cắt mắt bơm môi bơm ngực trc đã..

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em thì lại khoái Q7, bán Mon đi mua Q7 đc ko bác N4S, he he
SUV Q7 miễn bàn bác ơi, em chém phát gió: chiều tối hôm kia em chạy con này 3.6 của ông cậu lên Phương Nam Bình Dương đưa mấy ông bà cụ đi xả xì trét.. ngon vãi hồn. Đứng số P, rpm 4.500 mà kg có cảm giác gì, ngồi trong nghe tiếng máy rất rất nhỏ, cách âm bá cháy,.. chuyển D, drop nhẹ chân ga, xe từ từ lăn bánh kg 1 chút rùng mình, như vẫn chưa di chuyển... đi đường dằn êm ru kg bị lắc như sê-đan.. xe chạy được gần 4 năm mà mới có hơn 15.000 km. Nhưng em vẫn khoán se-dan vì phong cách VIP hơn SUV, nếu đủ thóc lên Audi, em xin chọn A8L ạ :3dchedu:

Hạng B2
1/4/11
300
69
28
47
Sài Gòn
SUV Q7 miễn bàn bác ơi, em chém phát gió: chiều tối hôm kia em chạy con này 3.6 của ông cậu lên Phương Nam Bình Dương đưa mấy ông bà cụ đi xả xì trét.. ngon vãi hồn. Đứng số P, rpm 4.500 mà kg có cảm giác gì, ngồi trong nghe tiếng máy rất rất nhỏ, cách âm bá cháy,.. chuyển D, drop nhẹ chân ga, xe từ từ lăn bánh kg 1 chút rùng mình, như vẫn chưa di chuyển... đi đường dằn êm ru kg bị lắc như sê-đan.. xe chạy được gần 4 năm mà mới có hơn 15.000 km. Nhưng em vẫn khoán se-dan vì phong cách VIP hơn SUV, nếu đủ thóc lên Audi, em xin chọn A8L ạ :3dchedu:
Có cái lạ là cha nào đi Mondeo rồi, nếu ngoại tình thì toàn muốn ngoại tình với hàng khủng không ah. Em thì ngoại tình với con Lexus 430 đời 2007 (V8 4.3 thì phải) của ông anh Họ ngoài Hà Nội. Ngoại tình mà toàn nhắm cao thế, thì chắc cả đời khó mà kiếm được "trinh" (xe mới). Hehehehhe

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
Có cái lạ là cha nào đi Mondeo rồi, nếu ngoại tình thì toàn muốn ngoại tình với hàng khủng không ah. Em thì ngoại tình với con Lexus 430 đời 2007 (V8 4.3 thì phải) của ông anh Họ ngoài Hà Nội. Ngoại tình mà toàn nhắm cao thế, thì chắc cả đời khó mà kiếm được "trinh" (xe mới). Hehehehhe

Hehe,em cũng thế thôi. Lăm le Mer E S năm nay rồi.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Hic...các bác làm em chảy nước dãi...từa lưa rùi nè...:3dnhiumay:

Hạng C
30/3/13
540
136
28
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có 2 loại xịn chính hãng và hàng zin tháo xe! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ

• Like
Reactions: Need 4 Speed
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
nhà em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD rất mong được phục vụ các bác ạ! cụ nào cần thì pm cho em nha! em sẽ phục vụ các bác chu đáo ạ 0977488671. giá cả hợp lý chất lượng thì bên em có 2 loại xịn chính hãng và hàng zin tháo xe! rất mong được các cụ os ủng hộ ạ
Em sẽ niên hệ bác ngay khi cần!