Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Chật,ồn, và nuôi cá là những gì em nghĩ đến m3

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Cái điểm nhỏ này nó lột tả về chất lượng của toàn bộ cái xe nhé bác, vỏ thì mỏng... xu hướng tối giản vật liệu đến mức này của mazda là đủ hiểu cái chất lượng của xe rồi...hehe
Túi khí Toy ko nổ, khung gầm Honda rỉ sét. Mấy điểm "nhỏ nhỏ" này nó có làm bác hiểu về chất lượng cái xe ko :))
Cái con Hyundai trong xe toàn nhựa cứng, chắc vật liệu đắt lắm nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/4/16
1.530
6.264
113
45
Túi khí Toy ko nổ, khung gầm Honda rỉ sét. Mấy điểm "nhỏ nhỏ" này nó có làm bác hiểu về chất lượng cái xe ko :))
Méc anh Hoa Dat đi anh @pcloud

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Méc anh Hoa Dat đi anh @pcloud
Mấy con xe cỏ với nhau, xe nào chẳng có lỗi. Xe nào hợp với ai thì lấy xe đấy thôi. Nhưng nhiều bác fan, antifan phát cuồng lúc nào cũng nghĩ mình là ng tiêu dùng thông thái. Phần còn lại ngu hết. Ko ưa nổi bác ạ.

Hạng B2
29/4/15
297
1.740
103
36
Ít ra thì phần khủng gầm và vỏ của huyndai,kia hơn mấy con civic, toy, Mazda cùng phân khúc nhiều nhé, trình độ công nghệ thép của Hàn ko thua nhật. Nhưng chất lượng khung gầm thép của các xe nhật lắp ráp tại Việt Nam bị cắt giảm rất nhiều nhé. So với tầm tiền Mazda thì mua cerato, chưa xét đến option, khung gầm Mazda ko có cửa so với cerato, đừng đặt tính mạng vào mấy vỏ tôn di động như Mazda, altis, vios nhé. Tốt nhất lấy con xe hàn nhập, đắt hơn chút xíu, nhưng xảy ra chuyện mới biết nó cứu tính mạng mình nhá.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vậy a bớt bớt chém đi a! Mình đi đc 100k km mà xe mua lại nữa, xao nó ko chịu vô bãi cân lạc xoong a nhỉ!?
Hình vừa chộp tức thì chên đường du xuân về Sì-Gòn đây
View attachment 1849462
Oto mới đi có 100.000 km mà khoe cái gì, con wave tàu nó còn làm được chuyện đó. đã là xe hơi thì cứ 500.000km hãy nên khoe. Mà mấy em Honda chắc chạy tới đó là rụng bánh hết mịa nó rồi. mới có vụ rụng bánh CR-V đó. nãn vãi.
http://nghean24h.vn/xe-honda-lexus-cung-gay-truc-roi-banh-sau-va-cham-tai-viet-nam-a559453.html