Tập Lái
6/5/19
16
11
6
34
Ở quyện mà 5 chục hơn thì chắc mỗi nhà có một thang máy riêng cho nó xứng tầm danh giá.
Mình rất thắc mắc khu này bị mỗi cái chữ "Huyện" chứ tiện ích giao thông và kết nối quận 7 quận 4 quận 1 vẫn tốt mà, why ? why ? với 1 điều hóng nữa là NHT container cũng hơi nhiều, sau này có quy hoạch gì khác không các bác ơi

• Like
Reactions: sting9154
Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Mình rất thắc mắc khu này bị mỗi cái chữ "Huyện" chứ tiện ích giao thông và kết nối quận 7 quận 4 quận 1 vẫn tốt mà, why ? why ? với 1 điều hóng nữa là NHT container cũng hơi nhiều, sau này có quy hoạch gì khác không các bác ơi
Khi nào nó làm được cái hầm chui NVL-NHT thì lúc đó mới sáng rực rỡ như đuốc bác ơi, còn như bây giờ, cao điểm sáng - chiều đi cực kỳ mệt mỏi. Với 5x mua mấy dự án Sunshine Q7 cho rầu, kế bên Kep Riviera luôn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoanglamdsn
Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Vị trí chắc kế bên cái Galleria rồi, thôi thì hy vọng Kep set giá cao cao tí, để đẩy giá chung của khu vực lên luôn :D

Hạng B1
17/11/15
53
48
18
HCM
chất lượng của keep thì chuẩn rồi nhưng giá 50tr thì bằng giá đất bên dưới rồi. Mà nhiều khi cũng chả biết dc biết đâu ông keep kéo giá cả khu lên tầm mới cũng nên