Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
20 xe bị phạt quay lại đập chết cha cái thằng phất cờ...tiên sư mấy thằng xxx
theo e, thằng phất cờ đã làm đúng nhiệm vụ của nó, cái sai của tx là không biết luật như chúbé đã trích để 20tx cùng tranh cải ngay lúc đó, xxx sẽ sợ

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
tụi xxx Phan Thiet nầy bố láo nè . nó muốn chứng tỏ mình ( tao có quyền / tụi bây phải sợ tao ) Police ở mấy nước văn minh ( nói đâu xa Campuchia nè ) thấy mình chạy chậm hay có sự cố họ ân cần giúp đỡ .còn tụi CSGT VN như chó chực xương

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mikien
Hạng C
23/2/13
807
414
63
tụi xxx Phan Thiet nầy bố láo nè . nó muốn chứng tỏ mình ( tao có quyền / tụi bây phải sợ tao ) Police ở mấy nước văn minh ( nói đâu xa Cambuchia nè ) thấy mình chạy chậm hay có sự cố họ ân cần giúp đỡ .còn tụi CSGT VN như chó chực xương
Chắc tại lương công chức nghành CSGT mình còn thấp hơn Cam ????????Chực cũng mệt vậy Bác....hihi.....Lâu lâu mới rớt cục Xương xuống thì Bác biết rùi đoá,,,,ôi thôi......là như vậy đoá,,,,,

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM
Chắc tại lương công chức nghành CSGT mình còn thấp hơn Cam ????????Chực cũng mệt vậy Bác....hihi.....Lâu lâu mới rớt cục Xương xuống thì Bác biết rùi đoá,,,,ôi thôi......là như vậy đoá,,,,,
hok lẻ trong tương lai tự điển VN sẽ có thêm từ 'Chó' để gán cho mấy thằng xxx này sao ta?

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
hok lẻ trong tương lai tự điển VN sẽ có thêm từ 'Chó' để gán cho mấy thằng xxx này sao ta?
Vậy thì tội mấy con chó quá. Nó có làm gì đâu mà lại so sánh với bọn súc vật này.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
tụi nó còn thua con chó nữa .con chó còn trung thành .còn tự đi kiếm ăn .còn tụi ( chó xxx ) nầy lại đi hút mắu người

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Nếu tình huống đúng như bác chủ nói thì xxx hoàn toàn sai : 1- Sai quy trình theo thông tư 65 /BCA
2 - Người điều khiển GT không phải chỉ có CA và luật cũng không quy định thằng nào có quyền cao hơn trong việc điều khiển GT .
Gặp em là chiến đến cùng kể cả ra tòa .

Hạng C
9/4/14
598
629
93
Cãi thấy bà luôn ấy chứ mà nó cầm giấy tờ dông mất chạy theo lên trên là nó làm biên bản sẵn luôn mới ghê chờ ghi tên tx với biển số thôi,tụi này chuẩn bị kỹ càng lắm.Tại đa số là xe hợp đồng hay đi tuyến đó nên mấy bác kia không dám chơi tới cùng.Có mình e độc thoại thôi

Hạng D
25/8/10
2.632
345
83
Hôm qua lúc về sg, em cũng dính ngay điểm này, cũng chen line 2 tự dưng kẹt xe, xuống xe thấy xxx nó gõ cửa từng xe thu giấy tờ, từ S300, Jolie tới bus, tải, đoạn này đang thi công, nền đường cao hơn nền đất 3-4 tấc nên leo xuống tấp vào lề cũng ko được, e mon men chen vào line 1 cũng ko xong, tài xế phản ứng dữ dội, may quá, còn mấy xe tới em thì mấy ông kẹ bỏ cuộc, đám kẹt xe được giải tỏa và đi được 500m, các tài xế bị giữ giấy tờ tranh cãi với xxx, gọi điện trợ giúp....
Lúc đi sáng thứ 7 thì ngang Lagi, chỉ 1 đoạn 10km nó rải 3 trạm bắn tốc độ, em lọt dc 2 trạm, vẫn dính trạm thứ 3, 58/50, ngay lúc vượt 1 em Fortuner, dù chạy rất kiềm chế, vậy là ra Mũi Né em phải nhịn 1 kg ốc hương:(
Sáng nay đi đám tang ở Bình Tân, QL1A quẹo phải Nguyễn thị Tứ thì 1 thằng hugo ất ơ non choẹt nhào ra ngoắc vô, lỗi ko xinhan, em đã xinhan từ xa, chuyển làn rẽ phải, kẹt đám 2b đậu cán vạch, vào cãi khí thế với tay xx non thì bác xx già khoát tay đi đi, ra đường nhiều cạm bẫy quá!

Hạng B2
24/7/08
107
54
28
Tp.HCM
chơi cho chết m*a tụi nó luôn đi bác ơi, cho lũ này nó lộng hành tới mức này là quá lắm rồi.