Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Chả biết khen hay chê chứ thấy nhiều người sỉ lắm. Đi con xe Đức oai lắm mà xài ko dám xài, ăn ko dám ăn. Thua cả thằng xe Nhật Hàn thích gì mua đó. Đc tiếng chứ chả có miếng nào
Mạnh vì gạo, bạo vì xiền mà bác. Trên đời này em chỉ sợ nhất ông nào kêu em dắt đi mua xe mà đi dép tổ ong với xách bao bố tiền mặt quăng cái oạch trước mặt sale :D:D:D. Chứ mấy tay suốt ngày comple càravat mà đi mua con xe hỏi câu có hỗ trợ bank với trả góp không là em chán còn hơn bị gái nó lừa :p. Em không phải sale nhưng em quen sale nên hay dắt khách kekeke.

• Like
Reactions: duchuy19762003
Tập Lái
1/2/15
7
16
3
47
Xe này mà giờ bác đổi SF xăng cao cấp 2020 khéo thì cầm về được khoảng 350-400tr

Hạng B2
7/11/16
220
96
28
Mạnh vì gạo, bạo vì xiền mà bác. Trên đời này em chỉ sợ nhất ông nào kêu em dắt đi mua xe mà đi dép tổ ong với xách bao bố tiền mặt quăng cái oạch trước mặt sale :D:D:D. Chứ mấy tay suốt ngày comple càravat mà đi mua con xe hỏi câu có hỗ trợ bank với trả góp không là em chán còn hơn bị gái nó lừa :p. Em không phải sale nhưng em quen sale nên hay dắt khách kekeke.
đừng bao giờ nghĩ người vay bank là nghèo mà đú còn người mua trả đủ thì đó là đại gia. nhầm to
bây giờ dân làm ăn 10người hết 9 mua xe/nhà/bds đều vay bank rồi mặc dù họ thừa tiền trả đủ.
trong đó họ để tài sản đứng tên cty vừa đc giảm trừ thuế, hoàn thuế, chi phí xăng cộ bảo dưỡng xe, lãi suất... đc tính vào chi phí công ty...lợi đủ đường
còn tiền lại để tiếp tục đầu tư chỗ khác, lợi nhuận cao hơn so với lãi suất vay dại gì ko vay

Hạng B1
11/3/17
98
45
18
34
Sao chán vậy bác?

• Love
Reactions: dongduy
Hạng B2
16/8/18
131
113
46
32
Đi mer 3 năm cũng đến giai đoạn chi nhiều cho xe rồi. Đổi về xe Nhật/ Hàn là quyết định đúng đắn.
Chúc mừng chủ thớt.

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
39

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
39
Dân kinh doanh lớn họ mới vay Bank Cụ ạ vì họ biết cách xoay đồng vốn làm ăn nên tiền lãi của Bank chả là gì với họ cả , còn mấy Ông già được bồi thường đất đai , hay bọn ăn hối lộ mới hay trả thẳng .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/9/16
57
45
18
39
Đang chạy Mec mà đổi qua máy xăng SantaFe lên cao tốc đạp ga hụt hẫng lắm! Phải nói yếu điểm duy nhất của Fe xăng là độ bốc khi đạp ga trên cao tốc.

Tập Lái
28/1/11
39
12
8
45
đừng bao giờ nghĩ người vay bank là nghèo mà đú còn người mua trả đủ thì đó là đại gia. nhầm to
bây giờ dân làm ăn 10người hết 9 mua xe/nhà/bds đều vay bank rồi mặc dù họ thừa tiền trả đủ.
trong đó họ để tài sản đứng tên cty vừa đc giảm trừ thuế, hoàn thuế, chi phí xăng cộ bảo dưỡng xe, lãi suất... đc tính vào chi phí công ty...lợi đủ đường
còn tiền lại để tiếp tục đầu tư chỗ khác, lợi nhuận cao hơn so với lãi suất vay dại gì ko vay
bác nói đúng, vay được mới là giỏi. Không phải tự dưng mà bank họ cho vay.