Khoe Âm Thanh Độ bac nao lam usb va dvd cmt e nhe

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
bác gắn sub pioneer đi ạ, xem chất lượng thê nào, bác rành ghé 451 an dương vương, p3, quận 5, em thử sub vs dvd cho bác xem ạ.

Cái này giá bao nhiêu bạn báo cho mình biết nhé xe mình fortuner có gắn được không bạn.

Hạng B2
1/8/15
121
49
28
38
Bác chủ muốn gắn USB để nghe nhạc, rồi lại muốn gắn DVD là dễ bị "lố" vì DVD các đời sau này đa số đều đọc được USB. Vậy thì nên gắn DVD luôn. Một số bác không muốn thay bộ nhạc trên xe vì nó đã đủ nghe, hơn nữa khi thay DVD thông thường (Trung quốc) ngoài thị trường thì có thể các chức năng điều khiển trên vô lăng không hoạt động bình thường nữa; một số đầu DVD Trung quốc thay thế cho đầu CD theo xe không cần cắt dây mà vẫn đủ chức năng điều khiển giá không hề rẻ, nhưng chất lượng phát nhạc lại rất tầm thường, không thể bằng đầu CD theo xe. Vậy thì bác chủ phải đặt phương án nâng cấp cho phù hợp ý muốn và túi tiền.
Nếu chỉ muốn đọc nhạc qua USB, có thể chỉ gắn đầu đọc hiệu YATOUR, gắn vào các đầu đấu phía sau CD, đầu đọc rời như kiểu đầu đọc thẻ đa năng vi tính. Giá vào khoảng 1,5 triệu.
vâng, nhưng ý của em là: e đã có cd rồi, e chỉ muốn gắn thêm đầu usb thêm thôi, cái đầu yatuor bác nói e thấy cũng hay nhưng bác có thể cho em xem hình ảnh được ko?

Hạng B2
1/8/15
121
49
28
38
4 trăm bác ạ
gắn cái này là gắn như thế nào vậy bác?
e chỉ muốn gắn cái giống như hình của bác nhưng nhìn phải chắc chắn như đầu cd cơ

Hạng C
13/2/14
657
1.987
93
gắn cái này là gắn như thế nào vậy bác?
e chỉ muốn gắn cái giống như hình của bác nhưng nhìn phải chắc chắn như đầu cd cơ
bác vo otoxomnhala coi cái này có 150 ngàn thôi. xe bác gắn dễ òm

Tập Lái
26/12/12
28
13
3
Cho mình hỏi thế này.....Mình cần gắn cái màn hình vào chổ DVD cũ, mình chỉ cần màn hình và cỗng USB, thẻ nhớ, ko cần cái DVD vì mình chả bao giờ dùng đến DVD thì có ko bạn? và giá bao nhiêu , Xe Spark 2009 0.8 MT

Hạng B1
5/8/15
51
12
8
31
Cho mình hỏi thế này.....Mình cần gắn cái màn hình vào chổ DVD cũ, mình chỉ cần màn hình và cỗng USB, thẻ nhớ, ko cần cái DVD vì mình chả bao giờ dùng đến DVD thì có ko bạn? và giá bao nhiêu , Xe Spark 2009 0.8 MT
Dc nhé bác nhưng phải độ ạ.bỏ luôn cd của bác ra luôn nhé.giá lh e báo ạ 0985735949