Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/7/10
13
0
0
Cao ốc GOOD HOUSE đã được sàn giao dịch bất động sản GO.HOME chính thức công bố phân phối độc quyền ra thị trường . [/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
BÁC NÀO MÁU ĐẦU TƯ THÌ VÀO ĐÂY NHÁ...HOT..HOT..
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Cao ốc nằm ở phường 16 quận 8 khu vực đại lộ Đông Tây quận 8,nằm ngay khu[/b] [/b]Trung Tâm Thương Mại trọng điểm của miền Đông và miền Tây.[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Tọa lạc gần đại lộ Đông Tây , nút điểm giao thông thuận tiện đi các Quận 6, 8, 7, 1, GOOD HOUSE Apartment là lựa chọn hoàn hảo của quý khách hàng. Tại đây bạn có thể tiếp cận các dịch vụ tốt nhất như, trung tâm thương mại,nhà hàng,café, nhà trẻ, trong vòng 10 - 15 phút đi xe máy đã đến quận 1, tiện ích, gần bệnh viện Triều An.Metro Bình Phú ,chợ Phú Định .[/b]
[/b]
Giá : chỉ cần dưới 1 tỷ là có 1 căn hộ với DT khá lớn.[/b]
Do công ty giao dịch bất động sản [/b]GOHOME[/b] phân phối độc quyền với sự bảo trợ của quỹ đầu tư lớn nhất nhì việt nam,sự đảm bảo về chất lượng dự án của tập đoàn xây dựng [/b]LANDON[/b] của Mỹ, cũng như sự cam kết về vẻ đẹp hoàn thiện của những nhà thiết kế tinh xảo [/b]SINGAPORE[/b].[/b]
Công ty [/b]GO.HOME [/b]tự tin đảm bảo rằng sẽ cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất với chất lượng vượt trội ngoài sự mong đợi.[/b]
Cùng với giá rẻ - ưu đãi, cách thiết kế cực kì tinh xảo, chất lượng tốt và vị trí chiến lược vô cùng thuận lợi. Đặc biệt, Dự án Cao ốc rất khả thi, thực tế, chủ quyền pháp lý đầy đủ và với sự hỗ trợ vay vốn của ngân hàng chắc chắn sẽ đem đến cho bạn sự tin tưởng, yên tâm và một không gian sống thoải mái, tuyệt vời, vui vẻ nhất. [/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Còn nếu bạn là người kinh doanh, muốn đầu tư để có lợi nhuận cao thì đây sẽ là cơ hội tốt nhất để bạn sinh lời trong thời gian nhanh nhất.[/b]
Với thế mạnh là trang trí thiết kế nội thất, các nguyên vật liệu được làm & lấy với giá gốc, ưu thế hơn nhiều với giá thị trường nên đảm bảo lợi nhuận cho các nhà đầu tư sẽ rất cao.[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Chúng tôi rất hân hạnh mời quý khách hàng hãy đến với sàn giao dịch bất động sản GO.HOME để được công ty tư vấn chi tiết về căn hộ cao ốc GOOD HOUSE.[/b]
[/b]
Hãy đến với GO.HOME [/i]
Để trở thành chủ nhân đích thực của tổ ấm[/i]
Và sống với cuộc sống xứng tầm với bạn ! [/i]

Thân chào![/b]
[size=3 font="times new roman"] [/size][/i][/b]
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản GO.HOME

Địa Chỉ : 1E-3E Bình Phú,Q6.
Điện Thoại : 0908 929 811- 0983370389 (Ms.Trinh)
Email :

Hạng C
12/6/09
844
7.478
93
Re:BÁC NÀO MÁU ĐẦU TƯ THÌ VÀO ĐÂY NHÁ...HOT..HOT..

amanda_avec nói:

Giá : chỉ cần dưới 1 tỷ là có 1 căn hộ với DT khá lớn.

Khá lớn là bao nhiêu m hả bác ? Sao bác cứ úp úp mở mở thế ?

Hạng B1
22/1/10
58
0
0

chi tiết đi bác

Tập Lái
13/7/10
13
0
0

Diện tích nhỏ nhất cũng là 71m2 rồi bác à...giá thì khoảng 10tr6 thôi, ko tới 17tr như bác nói đâu....quá mềm.......:)...Bác nào muốn biết thêm chi thiết thì alo e nhá...

Hạng B2
1/5/10
330
429
78
41

Khu này theo mình biết thì đã đổi tên tới 3 hay 4 lần, nào là Trương Đình Hội, rồi chung cư gì gì,... đến giờ la GOOD House, hôm bữa em cũng được chào bán với giá 10,6T inc VAT, đặc biệt là tất cả căn hộ ở đây dù lớn nhỏ thì đều có ban công, nếu Bác nào có tiền nhàn rỗi thì có thể đầu tư theo tiến độ XD và sau này cho thuê hay bán lại cũng OK

Tập Lái
13/7/10
13
0
0

fan audi nói:
Khu này theo mình biết thì đã đổi tên tới 3 hay 4 lần, nào là Trương Đình Hội, rồi chung cư gì gì,... đến giờ la GOOD House, hôm bữa em cũng được chào bán với giá 10,6T inc VAT, đặc biệt là tất cả căn hộ ở đây dù lớn nhỏ thì đều có ban công, nếu Bác nào có tiền nhàn rỗi thì có thể đầu tư theo tiến độ XD và sau này cho thuê hay bán lại cũng OK

vậy bác đây nghĩ sao về cái này nè....bác có thể cho mình biết ý kiến cụ thể của bác hok.:)

Status
Không mở trả lời sau này.