Hạng D
18/3/14
1.150
2.553
113
53
Triều đại Bắc tống
:D:D:D, link do em tự nghĩ ra vì mấy ảnh đòi có nguồn tin dân đồn vụ đánh ghen, khà...khà...khà
có rồi a @nttanmam ơi :)
https://news.otofun.net/dong-nai-đã bắt được thằng mập bủng đập kiếng ôtô và đánh cô gái bể đầu-d10841.html
[xtable=skin1|border:0|cellpadding:0|cellspacing:0]
{tbody}
{tr}
{td} {/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
nó trốn trong chuồng heo ở Hố nai,bị bắt khi đang ăn cám.
:D

Tập Lái
23/5/17
31
18
8
47
Hóng mấy anh vùng miền vào hô hào. Ngọng luôn thì sau này im miệng giúp. Ít nhất là ở box TĐTL này để người khác bàn chuyện giao thông.

bác đọc cmt của em có cái nào gọi là phân biệt vùng miền không nhỉ?
anh chàng trong clip tham gia giao thông chưa biết ai đúng ai sai. Vậy mà cầm nón đánh phụ nữ vậy thì cái đó gọi là gì vậy bác? Văn hóa giao thông không liên quan đến chuyện giao thông mà bác muốn bàn à?

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
bác đọc cmt của em có cái nào gọi là phân biệt vùng miền không nhỉ?
anh chàng trong clip tham gia giao thông chưa biết ai đúng ai sai. Vậy mà cầm nón đánh phụ nữ vậy thì cái đó gọi là gì vậy bác? Văn hóa giao thông không liên quan đến chuyện giao thông mà bác muốn bàn à?
Sorry làm bác hiểu lầm em nói bác. em chỉ mượn cái bác nói để gửi gắm đến mấy tay hay vùng miền. đánh phụ nữ đâu chỉ ở thủ đô. nên đừng có hở chút bake nake. Muốn thì ra chỗ khác có người ngang tầm muốn nghe chuyện đó. chúng tôi ở box TĐTL không thích.

Tập Lái
23/5/17
31
18
8
47
vâng :)) bác cũng làm em hết hồn đấy :))
Sorry làm bác hiểu lầm em nói bác. em chỉ mượn cái bác nói để gửi gắm đến mấy tay hay vùng miền. đánh phụ nữ đâu chỉ ở thủ đô. nên đừng có hở chút bake nake. Muốn thì ra chỗ khác có người ngang tầm muốn nghe chuyện đó. chúng tôi ở box TĐTL không thích.

• Like
Reactions: bac 8
Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Dùng nón bh đánh phụ nữ là không thể chấp nhận được. Em thấy trên báo có clĩp, mà mấy thứ này em không thể xem nỗi (như mấy clip bạo hành trẻ em, em cũng không thể xem). Trường hợp này em là tài xế sẽ xuống cho tên kia đo váng mua hòm

• Like
Reactions: nttanmam