Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
Ngày 7.1 em sẽ đi Trà Vinh 1 ngày, về ngày 8.1 mà hơn 20 năm em chưa quay lại đây nên không nhớ đường xá gì và cảnh báo trên đường gồm những đoạn nguy hiểm hay bắn tốc độ rát.., cả directions nữa vì kinh nghiệm của các bác vẫn hơn google maps nên nếu bác nào gần đây có đi thì chỉ cho em, trên đường đi mà ghé Bến Tre thì có tiện đường không hay đi thẳng, nên đi giờ giấc nào vì em có hẹn ăn trưa dưới đó, nếu sớm về trong ngày kịp không hay nên ngủ lại một đêm cho khỏe, nên tự lái hay đi xe đò, các lựa chọn cho em nhé, cám ơn các bác.

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
Bác đi đường bến tre gần hơn wa tới cầu hàm luông chạy xuống tới mỏ cày hỏi đường về phà cổ chiên cũng dễ đi lắm.chúc bác chuyến đi vui vẻ.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
cám ơn các bác, bác sf ơi google nói là 308km chứ không phải 123km, với khoảng cách đó em đi nửa ngày keke, đường dễ đi là em bơm được rồi, hi vọng đường đẹp sạch sẽ vì thiên nga trắng của em vừa spa xong

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
để mùng 7 em đi thử xem thực tế thế nào, miễn có đường đẹp là em đi thôi, chứ đường xấu thì lười hơn, chưa kể giữ gìn cho chiếc xe tí hon nhỏ nhất trong gia đình subaru nữa, cám ơn bác sobraine

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
em đã đi về tổng cộng có 290km cũng gần, lần đầu ra cao tốc trung lương thử đạp 22 thì gặp xe tải chuyển lane vượt xe tải khác nên giảm xuống, đường này test xe an toàn, em thấy thu phí rẻ so với chất lượng, còn các cung đường khác xấu mà vẫn thu phí cao. Anh em thử xe trên đường này khá ngon

em bám theo một bác nissan bs 373.24 vì em ko biết đường, bác ấy lại tưởng em bám đuôi làm gì nên cố cắt đuôi làm em cứ phải cố theo bác ấy, tuy nhiên lên trung lương thì chiếc xe bé nhất họ su đành phải vượt vì bác ấy đi quá chậm. Chắc bác ấy thông cảm.

Trà Vinh phát triển hơn xưa nhiều, em chỉ nhớ gặp đường mang tên Kiên Thị Nhẫn khá ấn tượng mà em đi qua nên không kịp chụp hình lại, chắc google maps hay diadiem là ra.